Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

ablaze gem

Member
Ước gì trời mưa, thật to, thật to...để em được tắm mưa....mơ về một ngày xưa huyền ảo....mơ lại một giấc mơ đẹp....để rồi...em quên được anh....

smooth

Member
Tớ ước tớ được học lại lớp 11, lớp 11 vui quá, sắp lên 12 rồi, sắp khổ rồi. Mình mà được học lại 11 năm nay thì có khối bạn.

Ước gì thời gian trôi qua thật nhanh..............và rồi sẽ lại hết một năm..........lần đầu tiên em mong ba tháng hè qua đi.............để anh lại về............để một lần nữa thấy anh cười...............cười với em............

ước gì cái đầu mình....................nổ tung rùi.................thay vào một cái đầu mới.............
Ước gì CN này họp phụ huynh xong mama mắng mình.......................nhẹ nhàng thui :blink: :blink:
Ước gì T` đại ca biến lun đi cho khuất mắt ta............. :huh:
Ui ui.............lạy Chúa..................sao con lại có nghĩ điên rồ này :ph34r:

rikku

Active Member
Hôm nay mình lại ước.. ước .. ước cuộc sống sẽ cứ trôi nhẹ nhàng như thế.. ước cho mọi bận tâm suy nghĩ sẽ chỉ còn là con số 0. ước có một ngày sẽ có một ai đến với mình.. và xóa đi sự vô nghĩa của nó..

chipcom

Member
Nếu có một điều ước thì chip sẽ ước cho thời gian trôi thật chậm.
Bi giờ một ngày thấy chẳng làm được gì cả.
Buồn lắm!
Thấy mình trở nên vô ích.

chipcom said:
Nếu có một điều ước thì chip sẽ ước cho thời gian trôi thật chậm.
Bi giờ một ngày thấy chẳng làm được gì cả.
Buồn lắm!
Thấy mình trở nên vô ích.
Chip lại muốn thời gian trôi thật nhanh.......muốn gặp ng ta quá........nhớ quá........muốn ng ta về mà cũng không biết là đến bao giờ........chỉ mong cho càng nhanh càng tốt :9

chipcom

Member
Sao mọi người ước xa xôi thế hả?
Chip ước cho chip và người thân luôn mạnh khỏe và thành công.
Không còn mong muốn gì hơn nữa.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000