MUSIK ONLINE cái nèo !

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Ơ! Mọi người nói j thế! Lâu rồi mới thấy huynh Minh post bài nhở?
Ừ, hôm qua huynh có post được tí bài nào đâu? Chỉ tại ông anh quái ác của huynh trấn giữ cái máy suốt cả ngày =((

qua_chanh_chua

em ủng hộ anh Minh .... hie hie =))
cái signature của anh hay wá anh Minh ui . Có ai có ảnh đẹp đẹp ko ... em chẳng còn cái nào đẹp đẹp để làm signature cả .... chán thế ...

Ặc ặc, cả nhà làm lifeshow cho con nhờ, cứ mỗi pá MINH hát hoài cũng nhàm, nếu đồng ý thì con có kế hoạch cụ thể ngay :)

qua_chanh_chua

chocomog_257 said:
Ừ, hôm qua huynh có post được tí bài nào đâu? Chỉ tại ông anh quái ác của huynh trấn giữ cái máy suốt cả ngày =((
làm em tí nữa thì thông báo tìm trẻ lạc ....

haketu

Member
Nhắn tìm đồng đội: Liệt sĩ: haketu, sinh ngày 19/11/1989, nhập ngũ tháng 9 năm 2004 tại trung đội 10A4 thuộc sư đoàn CVA, hy sinh ngày 2/8/2005. Ai biết mộ liệt sĩ ở đâu xin báo cho gia đình.........

qua_chanh_chua

anh ơi . chết rồi mà ko để lại của cải gì cho em à ? Để cho em cái guitar cũng được anh ạ .... em đảm bào với anh là nó sẽ ...... ko bị làm sao cả
em hứa ...... là em sẽ ko làm những gì em vừa nói xong ....

haketu

Member
mặt em khó tin lắm
mất tem bảo hành roài thì phải
nhất là khi cười , trông gian manh xảo quyệt thế....
=))=))=))=))=))=))=))

qua_chanh_chua

cái giề , có ý kiến về nụ cười Konica của em à ? Mà em chỉ dùng kiểu cười đấy với anh thôi mà .... hie hie =))
( chưa có ai phát hiện ra cái giề ..... ai bít rùi thì đừng nói nha , tên này mắt tóet rùi =)) )

chocomog_257

Moderator
qua_chanh_chua said:
em ủng hộ anh Minh .... hie hie =))
cái signature của anh hay wá anh Minh ui . Có ai có ảnh đẹp đẹp ko ... em chẳng còn cái nào đẹp đẹp để làm signature cả .... chán thế ...
Chuyện, đấy là 1 cảnh trong Breaking the habit của LP mà ;)
Mỗi tội chưa kịp đưa nó lên photobucket để thu nhỏ lại... Để hoành tráng thế này chị Hà thể nào cũng bắt tội mình chết :D
Lấy mấy cái screenshots của LP ở trên www.forfeitthegame.com ý, nhiều lắm :cool:

@ ku Sơn: ý ku nói là thế nào hả, pá MINH là ai

chocomog_257

Moderator
haketu said:
oái
"Khi tôi chết hãy chôn tôi cùng cây đàn guitar"
Mất cơ hội roài=))=))=))
Chôn cái guitar đồ chơi của Tàu hoặc cái guitar điện của nhóm S-tyle trên quảng cáo ý, rất hợp với cái chết khó hiểu của ông đó :q: =))

haketu

Member
còn lâu
người ta lao động nghệ thuật chính cống
khi chết phải chôn theo cái đàn xịn xịn 1 chút chứ

chocomog_257

Moderator
qua_chanh_chua said:
cái đàn của anh thì nó thành của em rồi , em sẽ chôn cho anh một cái đàn ... đồ chơi ở Lương Văn Can , nhìu lắm đó
Lấy đàn giấy bên chợ 10/5 ý, nhìu lắm đó :q: =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000