muốn làm quen với mọi người!!

<!--QuoteBegin-chipcom+Jul 16 2004, 01:09 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 16 2004, 01:09 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
...Ý em nói là forum thiếu Mod chăm chỉ muh...
Thiếu à? Làm mod là như thế nào? Cho em làm với! [/b][/quote]
:) Little cũng học lớp 10 (năm sau lên 11)=>...Gọi nhau là bạn thui nghe cho nó "trẻ" <_< :lol:
Umh... :rolleyes: Nếu U cũng mún làm Mod thì có thể tham khảo ý kiến chị Hà :) Nhưng thấy chipcom có vẻ chăm chỉ post bài trên 4rum như vậy thì chắc là....Làm Mod giỏi hơn little rùi B)

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jul 16 2004, 01:09 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 16 2004, 01:09 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
...Ý em nói là forum thiếu Mod chăm chỉ muh...
Thiếu à? Làm mod là như thế nào? Cho em làm với! [/b][/quote]
Chẹp, chị Chipcom đúng là cái gì cũng hăng hái, năng nổ, ;) Nhưng chị ơi, làm MoD là không được câu bài đâu đấy, mà em xem số bài của chị, kinh dị, lên đến hơn 400 rùi cơ đấy :rolleyes: :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Jul 16 2004, 03:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Jul 16 2004, 03:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :) Little cũng học lớp 10 (năm sau lên 11)=>...Gọi nhau là bạn thui nghe cho nó "trẻ" <_< :lol:
[/b][/quote]
Gọi là "em" cũng dc :p

Hơ............chả hỉu ai là người đang câu bài nữa :huh: ............
To Jang mai : Trẻ con bít ri` chuyện người nhớn............cứ lăng xăng :angry:
To Chipcom : nàm mod khổ ném...........hôn đc câu bài đâu..........hichic.........cứ nghĩ ngày xưa câu bài điên ng`..............bi giờ nghĩ lại thấy mình ngoan nàm seo..........Chipcom chăm chỉ thía nàm mod đc đấy...............đừng theo châm chú WC mà khổ :lol: :lol:
To LM : ho* mún giữ số đẹp thì đừng post nữa B) ............Chip đang mún phấn đấu đến số 1001...............oài.......đẹp vật ạ...........nhưng mà post đàng hoàng...............ko câu nhá :rolleyes:

Who_Cares

Member
Chip_pi_pi said:
To LM : ho* mún giữ số đẹp thì đừng post nữa B) ............Chip đang mún phấn đấu đến số 1001...............oài.......đẹp vật ạ...........nhưng mà post đàng hoàng...............ko câu nhá :rolleyes:
1234 <- đây mới là số đẹp :D Nhưng vẫn ko đẹp bằng 1111 hồi trước của mình :(

unni_x

Active Member
Ừm, nhớ hùi mới khai trương, 4rum ít ỏi người, bài post cũng tỉ lệ thuận theo, bi giờ thì đông vui hơn rùi :) < thui chết, đi chệch chủ đề roai` :( >

rikku

Active Member
chip ơi (cả 2 chip luôn) thi xem ai đến con số 1001 trước nhá. :lol:
to wc: 1111 với cả 1234 đã là rì :lol: khi nào đến 4444 hẵng lắm chuyện :lol: có 4 số; mỗi con số là 4. :lol:

chipcom

Member
Tất nhiên là chip com sẽ thua. Nhìn số bài của chip pi pi chả gấp đôi của chip com còn gì nữa. Nếu rảnh mọi người ghé qua "Tâm hồn của Rock" bên âm nhạc cái. Bên đấy chip com post mấy bài về Rock. Đọc xong đảm bảo không ai dám nói chip câu bài.

Ken_hue

akhin said:
hì ... ken_hue tài thiệt, chưa chi đã lấy lòng admin rồi B)
akhin rất vui khi gặp lại 2 nhân tài của 12 Lí ở đây .
ồ, chào anh akhin, em cũng rất vui khi gặp được anh ở đây , anh hơi quá lời roa`i , ^_^ , bọn em chỉ là những đàn em cần phải học hỏi ở các anh nhìu :p

fruit NHO

Active Member
Nếu rảnh mọi người ghé qua "Tâm hồn của Rock" bên âm nhạc cái. Bên đấy chip com post mấy bài về Rock. Đọc xong đảm bảo không ai dám nói chip câu bài.
quảng cáo ác quá!!!!!chip ơi !!!!!!! /:)

chipcom

Member
Bạn Ken hue hơi bị câu bài đấy nhé!
Còn quản cáo về Rock thì "một phần tất yếu trong cuộc sống của chip" mà! ;)

chipcom

Member
Yên tâm lớn đi. Mấy bạn Huế nhiệt tình, hiếu khách, thân thiện và tình cảm lắm. Vào trong đấy mọi người sẽ thấy như thế nào. Tất cả mọi người chắc chắn còn nguyện vẹn cảm xúc trong buổi chia tay sau 3 ngày gặp mặt. Ôi ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000