Một đêm nước chè

xoai

Member
Whenever sang my songs
On the stage, on my own
Whenever said my words
Wishing they would be heard
I saw you smiling at me
Was it real or just my fantasy
You'd always be there in the corner
Of this tiny little bar

My last night here for you
Same old songs, just once more
My last night here with you?
Maybe yes, maybe no
I kind of liked it your way
How you shyly placed your eyes on me

Oh, did you ever know?
That I had mine on you

Darling, so there you are
With that look on your face
As if you're never hurt
As if you're never down
Shall I be the one for you
Who pinches you softly but sure
If frown is shown then
I will know that you are no dreamer

So let me come to you
Close as I wanted to be
Close enough for me
To feel your heart beating fast
And stay there as I whisper

How I loved your peaceful eyes on me
did you ever know
That I had mine on you

Darling, so share with me
Your love if you have enough
Your tears if your're holding back
Or pain if that's what it is
How can I let you know
I'm more than the dress and the voice
Just reach me out then
You will know that you're not dreaming

Darling, so there you are
With that look on your face
As if you're never hurt
As if you're never down
Shall I be the one for you
Who pinches you softly but sure
If frown is shown then
I will know that you are no dreamer

ko cần phải nhanh nhẹn thế đâu Bell ạ, dù sao thì cũng thanks rất nhìu..... Thế cuối cùng Bell có định mang chè về pha cho em ko thế?

Chị nhi nhanh ui! cho em hỏi giận nhau thi ra hồ làm gì ạ? mà ai thích bà khác? bài khác là bài nào? chị nên nói rõ ra chứ? không khéo lại có người hiểu nhầm chị em mình thì chít...................... :lol:

Chị nhi nhanh ơi, em ko biết thiệt đó, em chẳng hỉu cái giè cả.... Tâm hồn em trong sáng như trăng rằm...( ặc ặc... câu này ăn cắp được của anh Hoài Thảo yêu...quái :lol: ) Chị bố trí giải thích cho iem đi.....

Ko biết hả cưng, Gái ý em ạ, lém trò lắm đó. Anh có anh trai thì nhớ giữ cẩn thận, ko bị con nào nó dắt dây vào mũi, nó vác đi là mất đó. <_<

Oái, nghe chị nhi nhanh nói nghe kinh khủng quá nhỉ? nên đề phòng đây!!! chẳng còn cảm xúc giè nên tốt nhất là tránh xa nhau ra cho an toàn, để tốt cho tất cả mọi người...giành giật của nhau làm giè cho mệt, cái gì là của mình thì ko tìm nó cũng tự đến, còn cái gì mà ko phải của mình thì có lỏang xỏang đến sứt đầu mẻ trán thì cũng chỉ có thế mà thui.... :lol: Tốt nhất là mỗi người nên tự thay đổi mình để tự tìm kiếm một bắt đầu mới..... :lol:

Kiếm một bắt đầu mới hả? Ừa nghe hay đó, bắt đầu bằng một cô gái khác, he he B) , vui tươi, em ơi, giống như anh Bell của em pha một ấm trà mới hả? :lol:

Bắt đầu mới? bắt đầu từ một người con gái mới? pha một ấm trà mới? nhi nhanh nói vậy là có ý gì đây? có những chuyện nên nói rõ vì chẳng ai chắc là iem có thể hiểu nổi nhi nhanh muốn nói gì trong những câu chữ ẩn ý kia đâu...

Thật vậy à??? nhi nhanh nói ẩn ý à. Nhưng nếu có ẩn ý gì thì chắc em cũng hiểu mà. Nhi nhanh nghĩ em đủ trình độ để hiểu đó.
Một ấm trà mới , một cô gái mới , thế đã đủ để hiểu chưa???

Người ta thường coi gái là.... ko tốt lành( ac ac... mấy anh nào hay lô đề chắc là hiểu), còn trà là một cái gì đó thật thanh tao... làm sao nhi nhanh co thể so sánh hay để hai từ đó cạnh nhau được nhỉ?
Iem thực sự là ko hiểu nhi nhanh muốn nói gì => mong nhi nhanh giải thích rõ :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000