Mở nhóm cafe - muzik HN nào ^^

HaThu

Member
Bọn em thì biết gì mà hỏi :) . Các anh biểu diễn đều hay cả, có phải chuyên nghiệp đâu mà đòi hoàn mỹ được. Quan trọng là tình cảm gửi vào bài hát nữa, ai cũng nhiệt tình. Làm thính giả thích lắm ^^

rikku

Active Member
[ anh Minh ] :D à à :"> Chết thì đúng là em có hơi quá máu thật :"> đúng là công tác tổ chức cần phải pro hơn >< chứ có mấy ng` hát từ đầu đến cuối, mấy ng` thi thoảng mới hát thì ko ổn T T

- ? đấy cái ông gà naps này lại bảo tôi bè lạc giọng thật. điểm yếu của tôi là nhịp, chưa bao giờ là cao độ cả ><

- [ Thư ] ???? !!! ^^ hôm qua em thức tới 6h sáng cơ à T T phục

[ all ] chuẩn bị tính tiếp chương trình nào. hihi. vì hôm qua mang tính chất ngẫu hứng nên ko chuẩn bị trước lịch chương trình. lần sau là phải tính rồi. hihi.

đang nghe music ^^ :x nói chung là cũng ko tồi lém nhỉ :">

HuongD6

anh ơi, lần sau có đi thì cho em đăng kí với, nhưng thời jan của em eo hẹp lắm! Hôm qua em fải bùng học đấy. Hehe :))

rikku

Active Member
[ A Phong ] hic. mấy bài mình hay hát làm gì có bài nào không khó đâu anh. hay thì thường là khó hát ^^

[ Hà Kế Tú ] chiều ? ái chà máu ghê nhỉ :">

una-rapina

Moderator
Ac, hóa ra là cái mp3 đó. Ac ac Đại ca này làm việc như Cớm ý nhỉ!
Lúc đầu em không biết!
Kinh quá!
Bác đang học Học viện cảnh sát à! :))

rikku

Active Member
[ Nam ] em nhìn profile xem anh học tr` nào ><

[ Thành ] Cớm chứ sao lại gọi là cơm :))

[ A Nguyên ] chất lg. ko tốt và mất đoạn cuối nhưng nghe lại vẫn thích :">

Ohlala

Member
thick lắm ý....đầu tiên là jọng chị Oanh...nghe yêu thế...:)
chắc là bi h ngày nào cũng nghe...hihi
@ Nam: trường nào cũng được mà em....chuyện xe cộ đừng lo....;)

HaThu

Member
Hôm qua thức đêm, ngồi buồn, chẳng biết nói chuyện với ai. Nghe lại mọi người hát cứ ngồi cười một mình mãi. Cả nhà ai cũng tưởng học nhiều quá nên... :)

rikku

Active Member
Làm off đông đủ, kiểu show âm nhạc như thế này chắc cũng phải có dịp, khoảng 3 tháng / 2 lần ^^

Còn lại cafe bình thường thì weekly .. không biết mọi người còn hứng thú tham gia ko.. :) ^^

chocomog_257

Moderator
Opera xa quá :( Anh Tú thì đánh xe hết bên này sang bên kia :-S Lần sau tự lôi xe máy vậy :-S

Show hôm qua làm nói chung là OK :)>- Mỗi tội cứ oánh hết bài này đã nhảy sang bài khác, ko kịp giới thiệu :D Làm mấy bài em ngồi nghe cứ thấy quen quen mà ko nhớ tên @_@

nguyennt2

@Thành: ha ha, hình như trong tất cả mọi người có mỗi Thành để ý đến cái MP3 thì phải!! --> chú đi học làm thám tử hay cảnh sát là hợp lắm đấy :))

haketu

Member
ANH PHONG NHÁ...
TỪ NAY VỀ SAU
BẤT KỲ ANH HÁT BÀI J`
EM SẼ NÓI LÀ...
"Ơ, THẾ VẪN CÒN À..."
ĐỂ XEM ỔNG CÒN HÁT ĐƯỢC NỮA KHÔNG?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000