Miss D1 nào :D

theo bạn ai xứng đáng là miss D1

• Phùng Ngọc Anh

Votes: 4 5.1%
  • Hoàng Quỳnh Anh

Votes: 1 1.3%
  • Nguyễn Quỳnh Dương

Votes: 26 33.3%
  • Lưu Thùy Dương

• Nguyễn Thu Hằng

Votes: 24 30.8%
  • Nguyễn Thùy Linh

• Nguyễn Hà Mi

Votes: 9 11.5%
  • Đỗ Phương Nam

Votes: 0 0.0%
  • Lê Hồng Nhung

• Đỗ Bích Ngọc

Votes: 11 14.1%
  • Nguyễn Thu Thùy

• Nguyễn Thu Trang

• Total voters
    78
  • Poll closed .
chị Ngọc xink chế :* :">...nhg...:-S..thằng bạn em nó nhờ vote hộ cho chị Hằng :((...srr chị Ngọc ná..xink chế chắc sẽ nh` ng` vote cho chị :D ;).....lần sau em sẽ vote cho chị...>:D<..

poranius

Member
Những thành viên đang xem chủ đề này: Trần Hoàng Quân, Lê Xuân Nghĩa, Nguyễn Trung Hiếu, Nguyễn Sỹ Anh, Nguyễn Quỳnh Dương, Nguyễn Minh Quốc, Nguyễn Xuân Lâm, Vương Chí Nhân, Lê Diệu Chi, Mai Thanh Hoa, Phạm Khang Duy, Nguyễn Cảnh Lịch, Nguyễn Mạnh Tuấn, Phan Thanh Mai Trang, Trần Vũ Sơn. => hot nhất chuvanan.org :">

Nhan_d1

oh ko sao, các bạn có thể dùng mọi thủ đoạn, Ban tổ chức chưa công bố rằng ai NHIỀU PHIẾU NHẤT sẽ được làm MISS mà, cái Poll chỉ là 1 công cụ trong rất nhiều công cụ khác mà thôi, các bạn xem, thi thật cũng đâu chỉ dựa vào 1 yếu tố mà đánh giá MISS đâu.

thân.

Nhan_d1

vì vậy ku lik đừng buồn nhé..hehehe..............cả các ku khác nữa......vẫn còn cơ hội....30 chưa phải là tết.............

cvasyanh

Member
Những thành viên đang xem chủ đề này: 17 (17 thành viên và 0 khách lạ)
Nguyễn Sỹ Anh, Lê Xuân Nghĩa, Nguyễn Trung Hiếu, Nguyễn Huy Toàn, Nguyễn Quỳnh Dương, Nguyễn Minh Quốc, Vương Chí Nhân, Lê Diệu Chi, Mai Thanh Hoa, Phạm Khang Duy, Nguyễn Cảnh Lịch, Nguyễn Mạnh Tuấn, Phan Thanh Mai Trang, Trần Vũ Sơn

đông vkl :">

Nhan_d1

cái Poll là công cụ quan trọng nhất, công nhận, nhưng ý tao là, ví dụ H được 30 phiếu, QD được 29 phiếu, hơn kém ko là bao nhiêu, nhưng Ban tổ chức thấy rõ ràng có rất nhiều người lên 4room bày tỏ công khai rằng mình ủng hộ QD, ái mộ QD, còn H vẫn chỉ là 1 dấu hỏi lớn ( cái này đụng chạm đến skull đấy ) nên tất nhiên MISS D1 sẽ là QD

chỉ là VD, mong các bạn hiểu cho.................

huytoan

Member
oh ko sao, các bạn có thể dùng mọi thủ đoạn, Ban tổ chức chưa công bố rằng ai NHIỀU PHIẾU NHẤT sẽ được làm MISS mà, cái Poll chỉ là 1 công cụ trong rất nhiều công cụ khác mà thôi, các bạn xem, thi thật cũng đâu chỉ dựa vào 1 yếu tố mà đánh giá MISS đâu.

thân.
yếu tố quan trong. nhất đó là Nhân(đến nay vẫn đc coi <và tư. xưng> là ban tổ chức) bầu ai thì ng đó là miss=))

Nhan_d1

Ngọc cũng là 1 Th cần xem xét :D bởi nhiều bạn khen bạn Ngọc xinh quá mà cứ bầu cho bạn Hằng. nhưng số phiếu của Ngọc hơi ít, để coi comment sao đã
@ Toàn: tớ tự thấy mình có đủ công minh, có thể gạt trái tim qua 1 bên, nên tớ hoàn toàn đủ tư cách làm Ban tổ chức.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000