mấy bé xinh vãi chầy

sayang

Khựa khựa , mấy chú này mà sang Sing học thì chắc suôt ngày chỉ đi soi gal mất thôi....hơ hơ, nhìn gái Sing mặc thì cứ gọi là .............các chú chẳng biết mình đang đi đâu nữa ..........hehe ;)

sayang

Gái Sing không xấu nhưng cũng không có nghĩa là xinh. Tuy nhiên , về phần ăn mặc thì...........;;) các bạn nam cứ phải đeo kính râm nếu không , không biêt lối về mất thôi ......

sayang

hơ hơ, để hôm nào tôi kiếm rồi post lên cho mà xem nhá. Nhưng mà nhìn ảnh thì khó mà bao quát được. Phải nhìn tận cảnh mới thú vị ( theo lời các du nam sinh phát biểu :D )

unperfect_man86

gái sing ra cái đếch gì , vớ vẩn , gái việt nam đỉnh như thế thì ko theo , mấy thằng đú , vớ vẩn , oh em bảo thư này xinh nhể , ảnh nào nhìn cũng no.1 , ko bít có ai iu chưa ???

trường mình còn ai nưa ko ?

latinh_boy

Member
Em Bảo Thư này được cái ăn ảnh nên chụp cái nào trông cũng nét,thế còn ở ngoài trông nhỏ nhắn và...ko xinh như trong ảnh :D
Còn gái Sing thì đúng là chẳng xinh lắm nhưng ăn mặc cứ gọi là...đã mặc váy thì ko cái nào "được phép" dài quá đầu gối,càng ngắn càng đẹp :D đã vậy lại còn thi nhau xẻ đằng trước xẻ đằng sau,mấy girls ở VN quần cộc áo 2 dây ra đường chưa là cái gì hô hô.

Mat to

Chuẩn tấu.... hehe

red_heat said:
trông xấu bỏ mẹ
=)) =)) mãi mới có thằng phát biểu đúng những gì mình cần nói....=))
nhìn 1 lũ đấy dek con nào xinh = vợ tía.... hãm phèo..... đi ngủ đi cho có lộc I-)

BlackDragon

Active Member
Nói thật, chú quan tâm làm dek gì đến em này, trên đời này thiếu gì em xinh hơn, ngoan hơn mà lại chưa có ng` yêu :D

gaudauto12d7

tưởng xinh xắn thế nào post lên hỏi rối hỏi rít, ra đây gặp anh chú nào thích anh giới thiệu cho đảm bảo xinh ngoan học giỏi

unperfect_man86

gaudauto12d7 said:
tưởng xinh xắn thế nào post lên hỏi rối hỏi rít, ra đây gặp anh chú nào thích anh giới thiệu cho đảm bảo xinh ngoan học giỏi
ha ha ha =)) , thằng này em biết các bác ạ , nó trượt đại học vì.........người yêu nó thi cùng phòng với nó , bây giờ bị con đấy ra lệnh phải đỗ ngoại thương làm thằng bé đíu qua được môn nào , nhục vật , thế mà cũng làm trò ! =))
ô nhưng mà em đảm bảo với các bác là em gái thằng này No.1 , hôm nào em cầm ảnh lên post cho mà xem !

red_heat

BlackDragon said:
Nói thật, chú quan tâm làm dek gì đến em này, trên đời này thiếu gì em xinh hơn, ngoan hơn mà lại chưa có ng` yêu :D
vế đầu đúng,vế sau sai.Không nhiều lắm em xinh mà chưa có người yêu,mà chưa có thì thường cũng là second-hand :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000