Manga và Anime !!!

Lee_Ryan

( sau 1 lần bị ..close topic , em đã rút kinh nghiệm ---> lập 1 cái topic cực kì ... trong sáng ! )

hê hê ! chào tất cả mọi người !
em là ..ko cần nói , nhìn cái avatar bên cạnh là bít liền !
vâng ! em là 1 người thích manga và anime ( đặc biệt là H anime ! mọi người bít cái này ko ?! ^_____^ )
vì thế , em lập ra cái topic này là để mọi người bàn tán và share tất cả mọi thông tin , ảnh , kinh nghiệm về manga và anime ( share ảnh là chính vì em vừa bị mất hơn 200 cái ảnh ---> tiếc ---> lợi dụng vụ này để đi thu thập lại ^_____^ )

để bắt đầu , em xin post vài cái ảnh cho mọi người xem .. vui mắt ( ảnh xấu thì đừng cười nghen ! )

cái này đẹp nè :

em thích bưc này nhất :

bức này cũng được :

cái này hay nè :

SO SWEET ( nhìn người ta hạnh phuc mà mình ..thèm )

còn mấy bức nữa nhưng mà phải đi ăn đây !
( em định post mấy cái sexy lên nhưng sợ bị del nên ..thui !)

thế nhé ! mọi người lên xem , cho nhận xét và post thêm mấy cái ảnh lên cho em nhờ !

THANK YOU !!!! ^________^

a(c. to^i de^n' chiu. o^ng ro^i` . Toan` anh? con gai' tro^ng de^n' ye^u the^' na`y. Cha? co' con trai j` he^t' . Ma` to^i ho*i nghi ngo*` gio*i' tinh' cua? o^ng da^y'

Lucifer

Active Member
toàn ảnh anime :-j

hài

mà bạn nói thik anime và manga
vậy
bạn hay đọc thể loại gì

có nhiều loại lắm
nói sở thik manga để cho dễ talk

cheryl

:( mắng người ta thế à =>.<= Mắng kon gái thía thì mới nà vô diên :(
Ở đây ai bít BOORIN ko :x

Lee_Ryan

hic ! thanks T.Ly đã .."đảm bảo hộ" nhưng...cần gì chứ ! nhìn cái avatar cái tên to đùng ở bên cạnh mà không bít ah` ?! mà người ta là con trai thì mới post ảnh con gái chứ bộ ( dại gái ^____^ ) ! ( thật ra là vì mới bị đá )

mà sao mọi người không ai share cho em cái ảnh nào thế ? lên chỉ để xem ảnh thui ah` ?! Post ảnh lên cho mọi người xem nữa chứ !

Lee_Ryan

hich ic ! mọi người sao vẫn ko ai chiu post ảnh lên vậy ?!
thôi em đành "độc tấu " vậy ! hic hic
xem tiếp ảnh nè :

em vẫn chưa quyết định được là có nên post mấy cái ảnh sexy lên ko !
ai đó hỏi mod hộ xem có được ko ?! ( chỉ là ..sexy thôi mà ! )

Lee_Ryan

ảnh lần này hơi xấu ! sorry , vì em đang ngồi ngoài hang nên ko có ảnh chất lượng ^_____^ !

trả lời LUCIER : như em đã nói , trong các thể loại , em thich nhất là ...HENTAI !!! ha ha !

trả lời girl_heidi289 : nè tui post ảnh con trai rùi nè :

đó ! bà vui chưa ?!

chocomog_257

Moderator
chú này có đọc truyện thật ko hay là chỉ soi mấy em trên mấy hình màu thế??? :)) mà kể cả đọc thì chắc cũng toàn là shoujo, í ẹ ^^

chocomog_257

Moderator
tuankazzan said:
Hừ!#_#Vô duyên!Thế mà cũng nói
Ai có ảnh thằng thầy ko?Ko phải thằng NAruto đâu nhé
ah có phải thằng Kakashi ko? trông mặt thèng này chất phết :D
@ cheryl: Buurin chứ ko phải Boorin em ơi ^^ hồi bé anh toàn xem anime Hiệp sĩ Lợn, thik lắm :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000