Lương minh Ngọc

Ấy chết hóa ra chị Tú Anh lại là người gây chiến tranh giữa 2 em à? Thôi có gì 2 đứa về nhà đóng cửa bảo nhau, ko thì ra tạm chỗ nào kín kín cũng được.

fruit NHO

Active Member
chồng ơi!! chồng có biết anh Vũ gầy thế nào ko ???? gọi thế mong anh VŨ béo lên một chút còn chồng thì fgiảm cân đê
mọi người ơi , chị lyb ơi , chị nhuờng cái nick heolaide cho anh ark di
hợp quá đi thôi
vừa béo vừa dê
ơ thế hỏa ra từ trc đến giờ ông ark bị lyb hắt hủi ah`? =))

mình đã gọi thằng đức khỉ là anh bao giờ chưa nhỉ :9 :9 :9

bé ngọc xinh thế mà có ông anh như khỉ ý lại còn bị bạn lam giang hắt hủi nữa chứ =)) =))

blue eyes

Moderator
darkknight1411 said:
mình đã gọi thằng đức khỉ là anh bao giờ chưa nhỉ :9 :9 :9

bé ngọc xinh thế mà có ông anh như khỉ ý lại còn bị bạn lam giang hắt hủi nữa chứ =)) =))
pac' là ai ?? hớ hớ , lão đức nhà em bị Lam Giang hắt hủi à?? nghe hay ghê =)) =)) =))
_ này cái anh Lợn kia , không phải cạnh khóe người ta thế đâu nhá
chồng với chả con

Thằng Hùng chắc lại ngồi nghe thằng Bách ba hoa rồi phải ko?
Mà kể ra xinh cũng đúng, chị Tú Anh chọn lại chả xinh. Thế thì đáng ra em Ngọc phải là người yêu chị mới đúng chứ nhỉ. =))

Mà thằng Đức bị LG hắt hủi bao giờ? Chỉ bị LG lót lá chuối dắt tay đuổi ra thôi. =))

Em Ngọc hôm trước đi chơi Trung Thu có vui ko? :D

blue eyes

Moderator
sieumauechcom said:
Thằng Hùng chắc lại ngồi nghe thằng Bách ba hoa rồi phải ko?
Mà kể ra xinh cũng đúng, chị Tú Anh chọn lại chả xinh. Thế thì đáng ra em Ngọc phải là người yêu chị mới đúng chứ nhỉ. =))

Mà thằng Đức bị LG hắt hủi bao giờ? Chỉ bị LG lót lá chuối dắt tay đuổi ra thôi. =))

Em Ngọc hôm trước đi chơi Trung Thu có vui ko? :D
ặc được một ngày hít khói xăng xe , về nhà ho khù khụ
đêm đi ngủ nằm mơ thấy từng đoàn người từng đoàn người cưỡi xe phun khói vào mặt em
mắt mờ chân mỏi , tóc tai te tua :) :) :)

blue eyes said:
ặc được một ngày hít khói xăng xe , về nhà ho khù khụ
đêm đi ngủ nằm mơ thấy từng đoàn người từng đoàn người cưỡi xe phun khói vào mặt em
mắt mờ chân mỏi , tóc tai te tua :) :) :)
Nhưng mà sướng đúng ko em? Trước mặt đàn anh đàn chị A2, 2 đứa dám ngang nhiên nắm tay, ôm eo nhau lượn lượn lờ lờ. May mà chúng nó ko quây vì nể tình thằng Đức.. =))

blue eyes

Moderator
sieumauechcom said:
Nhưng mà sướng đúng ko em? Trước mặt đàn anh đàn chị A2, 2 đứa dám ngang nhiên nắm tay, ôm eo nhau lượn lượn lờ lờ. May mà chúng nó ko quây vì nể tình thằng Đức.. =))
uấi , sao chị Tú Anh thần điêu đại hiệp thế?????
chỉ nắm tay thôi !! chắc chắn đấy :cool: :cool: :cool:

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
hôm trược được thấy dung nhan em ngọc quả là ...... anh em nhà lương hắc tử =)) =)) =)) =)) =))
:D đen nhưng mà đẹp là ổn rùi :D
thằng Hùng cũng đen nhưng trông bẩn bẩn, ghê ghê =))

love11906

Hùng ui,mày có đếm được là trong lớp mình tao có bao nhiu bạn ko.Để tao kể cho mày nghe nha:Dũng béo nè,Tùng lò gạch nè,Pisu nè,Quang tèo nè.......còn nữa đấy.Thế bi giờ chú còn muốn bình phẩm gì nữa ko hả,để anh với cả Huy Đức tham khảo 1 chút,anh vợ nhể.

@Vũ s...: bó tay với em luôn , chị tưởng em bảo em đơn thương độc mã xử lý ku HÙng chứ, ai dè lại nhờ thằng Dũng béo, thế này thì thằng Dũng nó chỉ đứng cổ vũ thằng Hùng thôi.
Mà thằng Hùng cũng ko được nói em Ngọc thế nhá.Đứng giữa trời nắng sáng như thế thì ai mà chả nhận ra được, đằng này ban đêm mất điện trời tối thui ko thấy gì hết mà vẫn ko lẫn đi đâu được mới gọi là đáng nể chứ (đấy là chị nói anh Đức thôi em Ngọc ạ) =))

@ em Ngọc: chị có điêu đâu, hỏi anh Vũ xem có đúng ko nào?

@ark: nắm ở đâu nữa thì chỉ có trời biết đất biết, chúng nó biết chứ bọn mình thì làm sao biết được, hỏi lung tung =))

blue eyes

Moderator
oài bây giờ mới đăng nhập được , mấy chục lần vào toàn bị diễn đàn đuổi cổ ra ngoài .....huhuhu....thật đau buồn
vào đến đây còn đau buồn hơn ...huuhuhu.......
kệ mọi người ,.ghét mọi người nhắm , toàn nói xấu con bé này thôi
khổ thân nó vật vã
Ark: cái lão Lợn kìa, thấy vợ bị bắt nạt thế mà không thèm bảo vệ gì cả
còn đổ thêm dầu vào lửa
đúng là Lợn >:p >:p :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000