Lord Of The Rings

X-monster

Nhung vit said:
Em thì xem hơi ngc đời, đọc truyện trước, xem phần 2 , phần 1 và mới xem phần 3.
Eh, có nghĩa là Nhung vit đọc truyện rồi hả? Chời ơi, nếu có truyện làm ơn cho tui mượn đọc với. Tui nhờ bao nhiêu người đi kiếm hộ mà ai cũng trở về tay không hết.

Kid02117

Member
Dwarf mới là ng` lùn, bà viết sai rồi! Phần một hơi tẻ nhưng kô xem kô hiểu đc các phần còn lại, phần hai hay nhất, phần 3 kô đc như mong đợi, đỉnh nhất là Legolas, ngu nhất là frodo :D

X-monster

Ehehehehe!!! Rốt cuộc thì mình cũng tìm được một người đồng ý với mình! Phần hai đúng là hay nhất! Lâu lắm mới thấy ông Quang phun ra được một câu tử tế thế đấy!!!

cva9700

X-monster said:
Ehehehehe!!! Rốt cuộc thì mình cũng tìm được một người đồng ý với mình! Phần hai đúng là hay nhất! Lâu lắm mới thấy ông Quang phun ra được một câu tử tế thế đấy!!!
www.imdb.com thì phần 3 được đánh giá cao nhất, sau đó đến phần 1, phần 2 sau cùng
nhưng mình cũng thích phần 2 nhất, trận đánh thành ở tập này khá ấn tượng :)
nhưng phần 1 cũng có 1 số cảnh đẹp mê hồn, lãng mạn nữa

Phần 3, bản đầy đủ của nó khoảng 4 tiếng, nhưng mình chỉ có bản 3 tiếng, hic (bị cắt mất trận đánh nhau trên biển). Phim này quả thật quá hoành tráng :|

Nhoc_Maruko

Member
Si
Em khoái phần ba nhất , hai phần kia ... chưa xem :D
Công nhận đúng kiểu fim em thix , cảnh quay hoành tráng , nhân vật đẹp , ít "yêu đương củ chuối" , nội dung " 1 nhóm anh hùng giải cứu Thế Giới" . So kool :D

Công nhận Legolas hay thật > Like an angel ^^

ark

Active Member
Hờ, phần 3 xem hay nhất :x
Thik fim này vì nó có cốt truyện, races giông giống game RPG :x :))

Lucifer

Active Member
X-monster said:
Eh, có nghĩa là Nhung vit đọc truyện rồi hả? Chời ơi, nếu có truyện làm ơn cho tui mượn đọc với. Tui nhờ bao nhiêu người đi kiếm hộ mà ai cũng trở về tay không hết.
ơ
xin lỗi hơi ngoài lề
nhưng cái ava của chị Ly.......
:| :| :| :|

BT thì xem một phát 3 phần luôn, lại còn xe, bản dài, ngồi cả ngày quên ko ăn uống gì cả. Xem xong văn còn choàng, cảnh thì hoành tráng, kịch bản thì hay, nhạc thì tuyệt vời. Anh Legolas thì đẹp trai ko chịu được. Muốn mua cả bộ về lắm nhưng ko có xiền, chả biết đến bao giờ nó mới chịu giảm giá đây.........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000