Lớp Sử cô Hồng Vân dưới góc nhìn mọt chuyên gia

boytocep

Không ngoài mục đích nâng cao tên tuổi của lớp Sử.không có ý cạnh tranh với topic cũ của lớp.Rất mong các bạn lớp mình tham ra va ủng hộ Bình hết mình.Nào Chi, Thanh, Mai, Tiến,Cản Linh,Oanh Minh,Nga... đâu nhào dzzoo
:*

Ice_Fire

Member
Chán ...! ...:)) =))
Bạn Bình lớp mình lại muốn thể hiện rồi ... thôi anh làm HOT BOY trong lớp chưa đủ hay sao còn phải ra tận đây ... ! ;)

Thằng Bình nì mầy bị điên à . mầy lập cái topic nì làm gì ? tập chung vào 1 topic của lớp thôi . Phân tán hết lực lượng rùi . Topic kia đang hoạt đông tốt. Vào đấy post bài đi . Cái topic này mod sẽ xóa. Ok

lenca

tớ đề nghị bạn Bình ko được "hot" quá thế, topic kia đang duy trì tốt, haha, Chi ơi, Bình cạnh tranh "ko lành mạnh" với Chi rùi

boytocep

tao đã nói ở trên rồi không thèm cạnh tranh ai vao thì vào không vào thì thui không gượng ép.Tao cung sẽ vào và góp bài cho cả cái kia nữa yên tâm

russianfall_174

Cảm ơn bạn Bình đã nhắc cả tên tớ trong bài mở đầu kìa. Lâu lâu rồi mới ol tự dưng thấy topic tên choáng quá ==> bất ngờ. Thế nghĩa là Bình là chuyên gia hả? Trùi ui, hotboy kiêm luôn chuyên gia thật là đa tài. Tớ ngồi bàn đầu mà bạn Bình ngồi bàn cuối nên tớ chẳng biết gì cả. Cũng chỉ nghe mọi người kể lại thôi. Mà nick "boytocep" là "boy tóc ép" hả? Thật là khác người, thật là "phi _ thường". Không hổ danh môn phái 5 độc. Thế ra ông Thọ kể chuyện trước kia Bình đi ép tóc là đúng à? Ohhhh....... Thế mà bây giờ tóc bạn lại xoăn tự nhiên??? Mà để thế trông manly hơn Bình ạ. Chứ nếu ép tóc đi thì chỉ số manly của Bình sẽ tụt xuống mức thấp hơn (cả) bây giờ nhiều.

Lớp mình phải chia ra 2 topic thế cũng hơi lạ nhỉ. Nhưng thôi, để xem cái nào ăn khách hơn.

boytocep

Nga không phải nói thế đã bảo nhờ người lập hộ thì chấp nhận thui.tui chỉ lập cho vui thui ai chẳng có quyền được lên 4rum.sao tui lên mọi người phản ứng ghê thế

giraffe

Member
Oài! PHỜ LỜ PHỜ LỜ bắt tay Phờ Lờ một cái. À quên HI Bình ! (^_^) Thấy bảo Bình đang hot ở đây lắm nên tiện thể vào câu bài coi như ủng hộ Bình lun. Nhưng mà lập 2pic này làm gì sang bên lớp mình đi. Ông định nhìn lớp mình ở góc độ nào ? Góc nhìn một chuyên gia là sao ? Không hiêủ gì lun

russianfall_174

boytocep said:
Nga không phải nói thế đã bảo nhờ người lập hộ thì chấp nhận thui.tui chỉ lập cho vui thui ai chẳng có quyền được lên 4rum.sao tui lên mọi người phản ứng ghê thế
Nếu là mạo danh Bình thì phản đối là đúng rồi.

tigger

=)) hề hề chào CỜ LỜ ,cứ tưởng ko có tôi là mạnh miệng àX( .mà nghe CỜ LỜ duyên hơn P.L nhể?:))

rabu

Member
ko đi học ah Linhbéo ^^ sao giờ này mà còn lang thang ở đây:)

bây giờ thì tôi mới tin thực sự cái tên boytocep kia là HOT giả, cũng nhờ dòng chữ "cực kì đẹp trai" ở nick kia:D (lần trước ghi: đẹp trai "khủng khiếp" thì còn nghĩ là ô.B`nhà ta=))=))=)))

miu miu

Member
Ủa thế không phải là bạn HOT tổ ta hả cả nhà ? Vậy thì là ai vậy ? Ai mà lại dám mạo danh ban HOT nhỉ? Kì lạ ! Kì lạ Ghê :D :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000