LOA!! LOA!!! LOA!!! LOA!!! CÁC GIRL CHÚ Ý!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

DanteXXL

=)) Cũng hay, làm hẳn 1 cái tuyển 1/2 trái tim >:) >:) Tuyển luôn cả 2 đỡ phải..........abc........abc làm giề cho mệt nhờ >:)
@ My: Tao chỉ ra đứng tên thui mà :( :(

Khổ...nếu tuyển 1/2 trái tim thì hội độc thân của Sói cũng là một biến thể mờ:p:p:):))
Mới lại tình hình mờ 8/3 B_D2...hichichic...thía thì làm sao mờ tuyển dc:)):)):))

Ice_Fire

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Khổ...nếu tuyển 1/2 trái tim thì hội độc thân của Sói cũng là một biến thể mờ:p:p:):))
Mới lại tình hình mờ 8/3 B_D2...hichichic...thía thì làm sao mờ tuyển dc:)):)):))
Rì đây :-w ?????

DanteXXL

=)) Đừng loa anh T à =)) D2 đứa nào chả bít là bạn H có chủ òi =)) Làm giề mà bức xúc thế?? =))

lion_heart90

boy_co_don_892004 said:
hehe bao giờ không ai ăn được em ý thì em nhẩy vào anh ạ :))=)) lịch sự chưa :)=)) ( hơi ngu tí nhưng không sao bít mà hehe ) alo^ alo^
thế thì anh trường sang D2 mà tuyển,,,có mỗi lớp trưởng là đỡ nhất,,,còn 4 đứa kia thì chưa ai ăn đc bọn nó đâu,,,thik em nào thì vào mà....tuyển:)) :)) :)) :))

lion_heart90 said:
thế thì anh trường sang D2 mà tuyển,,,có mỗi lớp trưởng là đỡ nhất,,,còn 4 đứa kia thì chưa ai ăn đc bọn nó đâu,,,thik em nào thì vào mà....tuyển:)) :)) :)) :))
không chơi chuyên toán , tối về đang ngủ với nó , nó lại cứ anh ơi a b c , + - nhân chia thì bỏ mẹ , :))=))=))=))=))=)) không để đâu hết cười mất :))=)) alo^ alo^

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000