Liên quân bóng rổ_Lập đội vô đối:A5 + ...?

Mèo lười A5

De chuan bi cho mua bong ro sap toi, de phuc thu cho mua bong ro nam truoc, de ghi lai khoanh khac dang nho nhung nam cuoi cap(va de nhieu thu khac nua) 12A5 04_07 quyet dinh tuyen mo 1 so thanh vien bong ro tu cac lop ban de lap doi lien quan chuan bi cho mua bong ro nam nay.Yeu cau rat don gian:

_ La hoc sinh khoi 12(neu hoc cung 1 lop thi cang tot)
_ Yeu thich bong ro va da tham gia choi hoac tap huan ve bong ro truoc day tai cac CLB
_ Mot chi tiet quan trong , day la doi bong ro nam , nen thong tin nay chi danh cho cac boy thui.

Tat ca nhung ai quan tam va muon gia nhap xin lien he voi "ba bau"Hong Phuong, qua dia chi ID: tieu_thu_meo13 hoac gui mail qua dia chi t[email protected].
Hien gio doi bong ro A5 dang co 5 thanh vien, can tuyen 5 den 7 thanh vien nua. Thoi gian gia nhap lien quan la vao truoc 15/9.

Hoi nhung ai yeu bong ro, dung bo qua co hoi lap doi vo doi nay nhe! Biet dau chung ta se tro thanh doi bong ro cua truong di thi dau voi truong ban trong thoi gian toi!
:D :D :D

nenu_aloha

Member
em chưa đủ trình tham ja hội đấy đâu ạ, amen!!! ^^ nếu anh phiền lòng vì câu amen, từ h em xin nói thành âymen ==> tiếng Anh nó đọc thế.... =)) =)) =)), đc ko ạ? âymen! :)

Shichi

Phượng ơi..........sao chiện hay thía mà không biểu tớ........ghét Phượng thía không biết........
Có j` cho tớ tham gia với........làm quản lý đội chẳng hạn.........:D
Àh, mà 5 đứa lớp mình là những đứa nào đấy.....Đăng??? Nguyễn Tùng??? Phú??? :-S

Shichi

To My.....: My ơi, có khi chị em mình thành lập đội nữ đi.....Liên quân nữ 12A5 và 11D9..........ngầu phết đấy......B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000