Làm wen cái nào ;;)

unni_x

Active Member
0609 đúng là toàn em xinh, dễ thương ko chịu nổi :"> :D tiếc là mình ra trường sớm quá, ko được ngắm các em B-)

nmv_2301

Member
Về trường xin thầy Đại học lại 1 năm nữa thoai :)) ko thì tiếc lắm B-) 0609 làm chao đảo các anh 0306 roài =)) Gặp ai cũng thở dài và nói " Tiếc là năm nay ra trường " >:)

unni_x

Active Member
nmv_2301 said:
Về trường xin thầy Đại học lại 1 năm nữa thoai ko thì tiếc lắm 0609 làm chao đảo các anh 0306 roài =)) Gặp ai cũng thở dài và nói " Tiếc là năm nay ra trường "
sao lại chỉ các anh thui B-) tôi cũng thích mà :x

nmv_2301

Member
unni_x said:
sao lại chỉ các anh thui B-) tôi cũng thích mà :x
Chài, bạn Hằng oách đây, định kiếm thằng kém mình 3 tuổi à...Thật ko ổn chút nào B-)
Kiểu này phải cho YM để cầu may các em 0609 add đây : vumn_2301
Thầy Đại ơi cho con đúp lại cấp III.... Amen :?

Hunter_x

Anh sin vin về thăm trường !!!

=)) he...he...Lâu lắm roài ko vào thăm trường,nhớ nó quá...Nhớ thầy Đại "ca", nhớ "anh" Mão đẹp zai,nhớ tứ đại "ác nhân" của trường (hình như h thầy Phong về hưu "non" roài chắc còn "tam đại ác nhân" thoai...ha...ha...). Đã 2 năm kể từ ngày mình "xé áo" ra đi đến cái gọi là "cổng trường DH" với 1 mong ước sẽ được 1 môi trường mới "lành mạnh" hơn,"năng động" hơn và có nhìu "tiềm năng" để mình kím 1 bạn nào đó mà "giang hồ" gọi là "người iu"...:D Vậy mà...càng học,càng nản...thà quay về trường chơi còn "lành" hơn...Buồn quá...!!! hic...hic....học trong trường DH chẳng bít ai cùng trường mình cả.Muốn tìm được 1 đứa nèo hìn hìn,ngoan ngoan,dễ thương cũng khó khăn như kỉu mò kim đáy hồ Tây í.Đứa thì hiền đến mức ...đần đụn,đứa thì khó tín đến mức ....ác ôn.:(( Sợ quá cơ !!! Còn đứa dễ thương thì lại điên điên... ha...ha...
Ý tí nữa thì quên mất nhiệm vụ chính quay về trường.Hum nay tốt ngày,ngoài trời nắng đẹp (chim đang bay mải ngắm nắng quá, say nắng đâm vào cột điện chết liên tục !!! :)) )...anh vào 4rum "thân iu" tổ chức "giao niu" với các bậc "đàn em"...nhân tiện hỏi xem có đứa nào "trót dại" như anh mà đăng kí thi vào HV Tài Chính ko? Thỉnh thoảng gặp nhau ở trường còn biết mặt mà chào hỏi,bắt tay bắt chân cái chứ.....

Hunter_x

hic..hic....Khóa mới này nghe giáo vin trong trường kêu xinh lắm...bi h mới được chiêm ngưỡng...hic...hic....cóa bé nào học lớp chuyên sử ko ? Lớp S í...cô Hoàng Ân chủ nhiệm đóa....làm quen với mí em đóa cóa gì còn kêu cô Ân thân iu "tác động" giúp nữa chứ..he...he...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000