làm quen

kiwi_vn

Active Member
He he . Sợ chạy mất dép rồi còn đâu nữa :D .
Chìm gì mà chìm...lắng gì mà lắng...nhầm roài ông anh ui...em là em thấy chỉ có topic Chu bên Ams là vắng thui
Em sang lại bên đó đi , không đên nỗi chìm đâu . Mà em mới tham gia tháng 11 năm nay nên đâu hiểu được sự sôi động của 4r tròng giai đoạn trước ?

Oài em dân Chu mà, anh nói thía cũng bằng thừa thui..em sang đó cốt để quảng cáo cho dân Chu thui:D :D...Mới lại em còn chưa là thành viên chính thức nữa cơ:(

kiwi_vn

Active Member
soi_hoang_g5d4 said:
Oài em dân Chu mà, anh nói thía cũng bằng thừa thui..em sang đó cốt để quảng cáo cho dân Chu thui:D :D...Mới lại em còn chưa là thành viên chính thức nữa cơ:(
Chưa chính thức nên cú hả ? Post khá nhiều đấy chứ ?:D

Cái Ánh đang thì mà chăm chỉ thía này..vỗ tay vỗ tay:D :D :D
@chị nhóc: chị ui iem cũng là sói nhưng mà là sói dễ thương chứ không fai sói già chị ạ:) (thía mà bọn D2 chít tịt toàn gọi mình là sói đói:(:))))

gipypy_9x

Member
ặc ặc ặc :| , quên mất là mình cũng post bài ở topic này , hic , lâu ngày ko vào tự nhiên minhg bị lôi lên bàn mổ xẻ :? :? :? < cứu cứu cả nhà oai > . Hic , tớ là tớ xin thanh minh cái , tớ ngoan hiền lắm ko có zai ziec gì đâu , các bạn đừng hiều nhầm nhé :p

hate_a3

Member
gipypy_9x said:
ặc ặc ặc :| , quên mất là mình cũng post bài ở topic này , hic , lâu ngày ko vào tự nhiên minhg bị lôi lên bàn mổ xẻ :? :? :? < cứu cứu cả nhà oai > . Hic , tớ là tớ xin thanh minh cái , tớ ngoan hiền lắm ko có zai ziec gì đâu , các bạn đừng hiều nhầm nhé :p
có cái để nghịch rồi, thích quá :x
em ko zai ziec gì thế cái gì ở avatar thế :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000