KingKong - Have u seen?

nenu_aloha

Member
Ai xem phim này chưa zaay? Hay dứ mưn, chỉ tội ngồi mài đũng quần 3 tiếng đồng hồ ở rạp thì thiệt là khổ!!! >:)

Có ai xem phim về chúa Jesu ở Star Movies chưa? Hãy phít!
Còn phim Tia nắng tình yêu ( you' re my sunshine! ) - phim Hàn ấy ==> hay đến hát khóc luôn, cảm động vô cùng! Ai chưa xem thì nên xem ngay đi! :"> :">

trungvb

Moderator
My ơi tớ xem KK rồi,,,,nhưng xem trên đia thích mỗi đọa bẻ cổ đấm vào mỗm khủng long....=))=))

nenu_aloha

Member
Ừ, chí lý đoạn đấy hay thật, mình xem mà tự dưng thấy mồm mình cứ đau đau, ko hiểu tại sao! ^_^

Tuy nhiên đúng là KK lần này hay thật, kỹ xảo miễn bàn và đặc biệt những cảnh truyền thống trong phim cũng đc dựng với một phong cách mới, quen thuộc nhưng không nhàm chán.

Có nhân vật ông đạo diễn là do 1 actor trong phim Rock trường học ( School of Rock ) thủ vai ==> nhộn ghê ta! Chỉ mỗi tội, hôm đi xem rạp, phim chưa hết ( còn mấy đoạn cuối thôi! ) thế mà khán giả đứng ra về hết, ức ko thể tả! Âm nhạc ko có gì đặc sắc lắm đc cái nv chính xinh thế!

cheryl

Đã xem, nhưng mà toàn tua :)) Chỉ đoạn nào đánh nhau thì dừng lại xem ... và do đó kết kục là ko hiểu được nội dung của film =)) =)) Phục mình thật :))

nenu_aloha

Member
Mà có ai xem phim Fantastic Four chưa? Mình chưa xiem, hic, hay lắm đấy! Còn cả Brocback Moutain nữa ( hình như viết sai tên phim, thui kệ ) , phim về đồng tính nam ( ặc ) do Ang Ly - Lý An đạo diễn, nghe có vẻ hay lắm, đc đề cử Osca thì phởi... đc cái diễn viên đẹp trai, he he! Phim này ăn giải quả cầu vàng như đúng rồi luôn! Còn Memories of a Geisa thì hình như ko đc khán giả ưa lắm thì phải ==> mình muốn xem!

smooth

Member
Fantastic four có lẽ ko hay như em mong đợi đâu, phim đấy dành cho trẻ con giống kiểu sky high nhiều hơn :)
Đợt này sắp có Xmen III, Underworld II, chắc là hay lắm, đón xem nhá :D
Final destination III cũng được, nói chung cũng ko đến nỗi đặc sắc lắm :p

blue eyes

Moderator
Trungvb buồn cười thật, cái Nguyên lớp tớ lập topic về Piano thì ấy xóa đi, bảo nó sang box Âm Nhạc
Thế cái này thì cũng phải sang Box Điện Ảnh chứ.

tuankazzan

Member
Úi giời ko ổn đâu để ngay trên 4rum 05-08 mà còn vắng tanh thế này thì mang vào box điện ảnh ma nó thèm xem!

zantetsuken

Cái phim " Khổ nạn của chúa Giêsu" đấy xem đến ghê !
Máu me be bét, tuy ko thuộc thể loại kinh dị
resident evil đc vãi ạ, chưa kể đến " The grugde" sắp chiếu trên start movie

trungvb

Moderator
đã ai xem about mary chưa...với the girl next door nữa....những phim dành cho tuổi tin...keee...bánh mĩ thì sao,,,

tuankazzan

Member
Ah ha tôi xem hết mấy phim đấy rùi!Toàn trên Star Movie cả!Ông thích phim nào nhất?Tôi thsich nhứt Girl next door!Cái kiểu làm DVD tuyên truyền SKSS ngộ vãi!!

trungvb

Moderator
tuankazzan said:
Ah ha tôi xem hết mấy phim đấy rùi!Toàn trên Star Movie cả!Ông thích phim nào nhất?Tôi thsich nhứt Girl next door!Cái kiểu làm DVD tuyên truyền SKSS ngộ vãi!!
about mary hay hon....buon cuoi hon the girl next door....va...:"> :"> ...hon.>:) >:)

theshadow

Member
ui ui đổi tên box thành điện ảnh đi:D:D:D:D
ai xem naked gun 1,2,3 chưa:)):)):))xem roài cho ý kiến
sắp tới ở rạp có Vô Cực,nhìu cảnh hay lém:)):)):)):))

smooth

Member
The promise ("vô cực" ko hiểu sao VN lại dịch thế này) ko hay lắm đâu em ơi, xem phim hài chả ra hài, nghiêm túc chả ra nghiêm túc :)) nói chung là đừng nên đi xem, xem DVD được rồi, để dành xem phim khác :D

cheryl

smooth said:
The promise ("vô cực" ko hiểu sao VN lại dịch thế này) ko hay lắm đâu em ơi, xem phim hài chả ra hài, nghiêm túc chả ra nghiêm túc :)) nói chung là đừng nên đi xem, xem DVD được rồi, để dành xem phim khác :D
Đúng thế, đúng thế, ko hiểu được sao lại là Vô cực nữa chứ, đến lúc đọc tên tiếng anh mới nhận ra .. :)) Film đấy xem .. ko hấp dẫn mấy. Xem film Just a friend ( ở đây dịch là : "Chỉ có em" ) ... cũng hay nắm đấy ... xem thật nà ... :"> :x :x . À cả Cheaper by dozen II nữa <<< cái này mới xem quảng cáo trên báo và star movie, ko bít là đã có đĩa chưa nữa, nhưng mà phần I xem thì rất chi nà hay :D

nenu_aloha

Member
zantetsuken said:
Cái phim " Khổ nạn của chúa Giêsu" đấy xem đến ghê !
Máu me be bét, tuy ko thuộc thể loại kinh dị
resident evil đc vãi ạ, chưa kể đến " The grugde" sắp chiếu trên start movie
==> oài ấy xem rồi à? Nhưng mà phim đấy công nhận hay và rất giống trong kinh thánh, bạn mình có mấy người theo đạo Thiên chúa nên lúc nào cũng đc up date đầy đủ về món này!@ :) Hịc!

Hay nhất là đoạn chúa Giêsu bị đóng đinh vào cây Thánh giá, có ai muốn tớ kể ko?

@ Công nhận từ hồi có truyền hình Cáp, dân mình đúng là nâng cao dân trí hẳn! He!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000