khi iu...

phuonglinhyeu29

các bác thấy thía nào? hình như là đúng vậy đấy. em chẳng bít các bác hía nào chứ cứ như con bạn iem đấy, cứ xa một phút la phát điên lên thì phải. các bác nghĩ xiem vậy thì yêu có cái lợi lộc gì chỉ cho iem với để iem còn đúc rút inh nghiệm. iem cảm ơn các bác. bibi :p

Nhoc_Maruko

Member
em cũng chưa "thử" bao giờ nên chưa biết !
mà có lẽ là cũng thế thật
khi iu con người ta khờ khạo hơn ,
nhưng cũng hạnn phúc hơn bao giờ hết ! :lol: :lol:
phải ko ? :rolleyes:

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 1 2004, 09:13 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 1 2004, 09:13 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> em cũng chưa "thử" bao giờ nên chưa biết !
mà có lẽ là cũng thế thật
khi iu con người ta khờ khạo hơn ,
nhưng cũng hạnn phúc hơn bao giờ hết ! :lol: :lol:
phải ko ? :rolleyes: [/b][/quote]
Ấy chết! Phu nhân của anh chưa yêu bao rờ hả hị hị.

phuonglinhyeu29

các bác thấy đúng không? bạn em lại còn gấp hạc nữa,không chỉ có thế mà nó lai còn rủ em gấp cùng làm em khổ lây. nhưng mà các bác nè công nhận iu cũng hay đó chứ.

Khi iu thì người ta thấy cuộc sống màu hồng................hihi`................tất nhiên tình iu dơn phương thì tui hông dám nói................Mà cũng chưa chắc con ng` ta sẽ khờ khạo hơn đâu..................có những người vẫn thông minh đột xuất đấy :rolleyes: :lol: :lol:

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Mar 2 2004, 06:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Mar 2 2004, 06:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Khi iu thì người ta thấy cuộc sống màu hồng................hihi`................tất nhiên tình iu dơn phương thì tui hông dám nói................Mà cũng chưa chắc con ng` ta sẽ khờ khạo hơn đâu..................có những người vẫn thông minh đột xuất đấy :rolleyes: :lol: :lol: [/b][/quote]
Xoài chẳng hạn :D
Mỗi tội chửi nhiều quá

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 2 2004, 09:45 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 2 2004, 09:45 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ấy chết! Phu nhân của anh chưa yêu bao rờ hả hị hị. [/b][/quote]
anh cứ trêu em đấy hả ? <_<
cẩn thận đấy anh Hà nhé ! :blink: :blink:

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 2 2004, 06:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 2 2004, 06:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 2 2004, 09:45 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 2 2004, 09:45 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ấy chết! Phu nhân của anh chưa yêu bao rờ hả hị hị. [/b][/quote]
anh cứ trêu em đấy hả ? <_<
cẩn thận đấy anh Hà nhé ! :blink: :blink: [/b][/quote]
Ấy chết phu nhân hiểu nhầm phu quân rồi khà khà. Ai dám trêu bà xã của mình bao giờ đâu hị hị.......... :D :D :D :D :)

Thách kẹo anh cũng hổng dám đâu :D

khi yêu thì người ta luôn hi vọng vào người mình yêu nhưng mà càng hi vọng bao nhiêu thì càng thất vọng mà thui kinh nghiệm đau thương đã cho tôi biết như thế

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-phuonglinhyeu29+Mar 2 2004, 10:33 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phuonglinhyeu29 @ Mar 2 2004, 10:33 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> các bác thấy đúng không? bạn em lại còn gấp hạc nữa,không chỉ có thế mà nó lai còn rủ em gấp cùng làm em khổ lây. nhưng mà các bác nè công nhận iu cũng hay đó chứ. [/b][/quote]
Đồng ý với ấy :D tớ cũng thấy iu hay hay, nhưng tớ chỉ muốn iu chung thủy thôi :D , cho nên theo tớ cái gì càng mau chóng đến thì sẽ mau chóng qua đi, đừng gấp có người iu làm gì, hãy để thời gian và lý trí làm chủ :lol:

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 5 2004, 06:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 5 2004, 06:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ko nên yêu làm gì
chỉ đau khổ mà thôi

..........phải biết chờ đợi ............... [/b][/quote]
Ố thế sao.
Hóa ra phu nhân của anh không yêu anh : (( : (( : ((

trinhtung

Member
dại một lần...
có khôn mà hoá ra dại...
tóm lại, dân tình nói điêu
có yêu chẳng qua được một tiếng .... yêu
B)

Đôi lúc phải nhìn thấy người yêu đi với thằng khác thì mới cảm nhận được sự đau khổ, nỗi buồn và cơn ghen đang chảy trong từng mạch máu. Khi có cảm giác đấy thì chứng tỏ là mình đang yêu.
Đó là cái mà những người chạy trốn tình yêu không bao giờ có được và những kẻ hèn nhát không bao giờ dám đương đầu để rồi sau đây biết thế nào là những niềm vui, hạnh phúc tột đỉnh.

trinhtung

Member
miễn bàn...

Có yêu thì bảo rằng yêu
Không yêu cũng nói một điều cho xong ...

Gái yêu bằng tai, trai yêu bắng mắt!!!
:lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000