Hút thuốc lá

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, Tuấn cứ hút nhiều vào nhé, đi cho nhanh, càng nhanh càng tốt, cho mọi người đỡ đau lòng vì day dứt :p :D :D
À, ấy cần không, tớ vào phòng thí nghiệm lấy ra 1 ống tớ tiêm cho, chất gì cũng có hết á ("thử 1 lần rồi bạn sẽ biết ngay mà" B) ). Để tở thử lethal dosis của ấy là bao nhiêu, hehe :D

Ai thích thử không?? Mua vé cho mình đến, chỉ 1 lần thôi ý mà ;;-) Mình "giúp" nên không lấy tiền thuốc và công tiêm :D :D :D

Em thì chẳng chịu được mùi thuốc nên em rất ghét thuốc lá, mà bác Long đúng là chẳng thay đổi gì, cháu ấn tượng về bác mỗi cái là bác lúc nào cũng phì phèo điếu thuốc!

MoTiVaTiOn

Thế có ai hút thuốc lào không????
Hút thuốc lào nâng cao sĩ diện
Thơm mồm bổ phổi diệt trùng lao!
Nhấc điếu lên như tráng sĩ vung đao
Quẹt que diêm như vì sao lấp lánh
Rít một hơi như đoàn tàu chuyển bánh
Nhả khói ra tựa phượng múa rồng bay!
Thuốc còn đây cứ mặc sức mà say
Rồi tỉnh lại mà xem mình...sắp chết!
( nhà mới có cái điếu cày!!! :D )???

nmv_2301

Member
:p Cứ hút đi mấy anh ơi, rồi lên tủ ngồi với các cụ........ :D hút điếu thuốc lào nâng cao sĩ diện? Hay nâng cao cái quan tài cho mọi người nhìn vào?

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-MoTiVaTiOn+Aug 17 2003, 03:05 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (MoTiVaTiOn @ Aug 17 2003, 03:05 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thế có ai hút thuốc lào không????
&nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; &nbsp; *********
Hút thuốc lào nâng cao sĩ diện
Thơm mồm bổ phổi diệt trùng lao!
Nhấc điếu lên như tráng sĩ vung đao
Quẹt que diêm như vì sao lấp lánh
Rít một hơi như đoàn tàu chuyển bánh
Nhả khói ra tựa phượng múa rồng bay!
Thuốc còn đây cứ mặc sức mà say
Rồi tỉnh lại mà xem mình...sắp chết!
( nhà mới có cái điếu cày!!! :D )??? [/b][/quote]
Rất hay :p :D :) ở 4rum này ngoài moti ra thì còn có mình và Lam hút mà. Có chiến hữu roài. Rất hay :lol: :p :D

Hè hè, thì thế mới gọi là thảo luận chứ, mà bác cứ đọc kĩ mè xem, nói về dâm số nhưng thực ra là cũng có liên quan đến chiện hút thuốc đấy chứ! Mè có ngừi nói hút thuốc nâng cao wan tài thì ý của ngừi đó là phản đối chiện hút thuốc, thía thui mè, có gì đâu mừ khó hỉu?

nmv_2301

Member
Thôi chấm dứt chủ đề này ở đây nha khỏi cãi nhau nữa ...xét một cách toàn diện thì: Ai muốn hút xin cứ hút, còn ai không muốn hút thì thôi hay Ai muốn chết cứ chết, còn ai muốn sống thì đừng hút thuốc lá nữa.....Thuốc lá có hại cho sức khỏe.... :angry: :rolleyes: :D

Chấm dứt là chấm dứt thía nèo..............đây là vấn đề về lâu về dài.................Chip ghét nhất là đứa nào hút thuốc lá.............con trai đã ghét.........con gái thì.........ko chấp nhận đc......................nó có gì hay cơ chứ.........mong là sẽ có một ngày không có ai hút thuốc lá nữa :)

moi nguoi oi bo tui cung hut thuoc la ma tui khuyen bo tui chang the nao bo duoc :( tham chi con mang minh nua
lam sao de bo thuoc la bay gio :(
bo tui cai rat cun bao la hut thuoc la thi co lam sao dau

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, người hút thuốc lá thường bảo thủ lắm.... Em chẳng nói được thì đành chịu thôi, tốt nhất là về sau lấy chồng, dứt khoát lấy người không hút thuốc ý!!! B) :rolleyes:

Mình là con trai nên hỉu rõ nhất,hầu hết những thằng thanh niên nào hút thuốc đều chỉ do sĩ diện,thích thể hiện mà lại còn nhiều thằng stupid lại nghĩ hút thuốc là tỏ ra người lớn trước mặt các bạn gái nữa chứ.Chịu thật,mà cũng có một số ít ít ít rất ít các bạn gái quan niệm con trai phải biết hút thuốc mới lạ chứ.Ko biết có chị em nào ở đây như thế ko nhỉ.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Úi, ai lại nghĩ con trai là phải biết hút thuốc bao giờ không cơ chứ?? :eek: :eek: :wacko: :wacko: :wacko:

1. Kiss 1 người hút thuốc thì chẳng khác gì kiss 1 cái gạt tàn thuốc lá (mình tưởng tượng thế)
2. Người nghiện là người chẳng có đủ lý trí
3. Đọc lại những tác hại mà mình đã viết ở cuối trang 1 B) :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000