hotboy hotgirl D1 lớp thày Nghị đâu ra đây tán gẫu cái

tens

tui xin được giới thịu tui là kịu học sinh lớ D1 99-03 :D
đẹp người đẹp nết , 10 phân vẹn 10 ( quá khiêm tốn ) :>> :)
dáng cao ráo ( tính cả guốc ) =))

Sit

Member
bọn chị là lớp thầy Nghị Chủ nhiệm à??hô hô,thầy dạy toán lớp em.Hồi trước sợ thầy vật vã

tens

heheheheh học toán thày thì cũng được coi la hotgirl lun :)
co gì đâu mà sợ hả em , so với thày Hiệp thì thày vẫn hiền chán. amenv :9

Chị ơi! Bạn em học lớp thầy Nghị chủ nhiêm! Cũng là D1 luôn! Em có được coi là Hotgirl ko ạ! Mà thôi! coldgirl cũng dc ạ

Barcaboy

ẹ ẹ, sao mà có mỗi mình bạn Thơ vào thế, buồn nhờ, lớp D1 ngày xưa lên CVA còn Chi mèo, Huyền Trang, Thututi với cả 1 số bạn (mình không nhớ) cơ mà nhể, sao lại ko vào đây nhể

Sit

Member
tens said:
heheheheh học toán thày thì cũng được coi la hotgirl lun :)
co gì đâu mà sợ hả em , so với thày Hiệp thì thày vẫn hiền chán. amenv :9
uầy,em thấy thầy Hiệp hiền hơn :D

tens

heheheheh mới ko lên có 2 ngày mà bà con vào hưởng ứng đông vui wá :d: welcome tất cả mọi người , dù ko phải dân D1 vẫn được coi là spicygirl hoặc spicyboy :cool: ;) :D

tens

to styleliza_e2 : cai signature của em nhìn rung động quá hehehehe :q: ( chúa phù hộ cho con , amen :9 ). chị là khóa 99-03 , nhưng chị mở topic này để ai vào cũng được. :p :d: :x

tens

oài tui mới mở cái topic này được mấy hôm nên chắc chưa đứa nào biết , :(
Nghĩa ông hay gặp bọn Chi già bảo bọn nó lên đây buôn cho zdui. :D

tens

hehehehehe bạn Estrella nói chí phải , hồi đó ai chẳng biết đến chuyện tình Romeo & Juliet - N & T hehehehe :)

Barcaboy

tens said:
hehehehehe bạn Estrella nói chí phải , hồi đó ai chẳng biết đến chuyện tình Romeo & Juliet - N & T hehehehe :)
Thế á, dân tình hồi đấy lại nhiều người biết chuyện như thế cơ á, thật vinh hạnh quá, hố hố. =)) :)

Chi mèo nó biết là có cái topic thế này đấy, đêk hiểu sao lại không vào

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000