HOT:Không cần mua sách về mà cũng đọc được " Mãi mãi.." và "Nhậ kí.."

U.F.O

Active Member
Hôm qua hỏi thằng bạn mới biết là lopứ tớ cũng phải làm cái gì mà mà viết ..gì đấy ( ngại gõ).
Tại 2 hum tập trung không đến nên không nắm được tình hình là phải viết gì nên mọi người làm ơn phổ biến lại cho tôi được không ? Có mỗi khôi 11 phải viết thôi à?
Mặc dù chưa rõ là cụ tỉ viết ra sao nhưng cũng biết là liên quan đến cái quyển sách gì đấy nên tui cố tìm được cái nì cho mọi người về đọc .

http://www.freewebs.com/kuangthienland/share/Mai_mai_tuoi_20.rar (ai biết cáh làm giấu link thật đi làm hộ tớ . Thay bằng chữ "Click Here" ấy)
cái trên giải nén cần WINRAR
down tại:
www.rarlab.com ( vào download , chọn English)
Muốn đọc cần cái này:
http://www.freewebs.com/kuangthienland/tool/pdfrd.zip ( PDF READER)
Mấy cái trên nhẹ lắm .
Còn cái nghe ( file âm thanh ) thì chưa up được . mai up .Với lại mọi người thông cảm chưa kiếm được host nên để tạm trên đó .
p/s: Mọi người làm ơn phổ biến lại hộ tôi chuyện viết cái gì ?.Tôi nghỉ nên 0
biết gì hết .
p/s 2: Cám ơn UDS nhiều á !

cloud1812

Member
Hic mấy bạn D3 câu bài dữ wa!!!:|
Cảm ơn bạn U.F.O đã post mấy cái link, vậy là khỏi phải tìm tài liệu để thứ 2 nộp bài rùi!!!

chocomog_257

Moderator
Cả 2 quyển nhật ký tớ đều mượn sách về đọc hết :D
Lên net down về làm gì cho tốn công, vừa mất xiền down lại mất cả chỗ trống trong ổ :p

U.F.O

Active Member
Quan trọng nhất là hôm đấy trường phổ biến cái gì thì mọi người chả nói cho tớ biết
Chán thiệt đó ...
lại mất cả chỗ trống trong ổ
bộ ổ cậu 1 GB à Minh ? mấy cái trên có 3 ,4 MB thôi mà cậu làm gì dữ vậy ?
ui giời,lằng nhằng,nhà tớ có rồi
tại mấy hôm tập quân sự hỏi tớ mới biết là có vụ này không thì tớ còn đọc trước cả ấy cơ !

U.F.O

Active Member
Không biết là định câu bài hay có ý gì . tức là nhà trừong bắt viết cái gì đấy liên quan đến mấy quyển sách đó !

U.F.O

Active Member
Ko phải viết cái gì đấy mà là trả lời câu hỏi tham gia cuộc thi tìm hiểu 2 quyển đấy ^^
thế tức là nhà trường phát cho mình một loạt câu hỏi à ? Mà thể nào câu cuối chả có nêu cảm nghĩ
@all : Với lại cuối cùng là hôm nào nộp?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000