HOT GIRL hả.......có đâu mà hiếm.....

linhvip_lachip_D6

Cho iem vài nời.Hehe.Iem thấy những chị này xinh này
A7:Thúy xinh,Cúc cờ:D:)>-:)>-
D8:Linh tùn:D( tên em tự đặt :D)
D9:BX anh Trung nè,chị Diệp xinh tươi nè.Ah còn chị Ly hay chị rì rì nữa ý,có ảnh ở fan` hình ảnh lớp D9 ý:D
D7:Có mấy chị nhưng em ko nhớ tên:D
D6:ko wuen chị nào hết:)
Tình hình là iem chỉ bít từng này chị và toàn người điẹp dáng chuẩn hết :"> B-) .Hehe

belu_d9

lớp chị làm gì có ai tên Ly hả kưng???hay ý em bảo là Ly Ngọc mama của chị???
d6 có cái Ly,cái Phương trông xinh fết,cả chị Phương Ngân nữa

angel_lonely

linhvip_lachip_D6 said:
D9:BX anh Trung nè,chị Diệp xinh tươi nè.Ah còn chị Ly hay chị rì rì nữa ý,có ảnh ở fan` hình ảnh lớp D9 ý:D
Tình hình là iem chỉ bít từng này chị và toàn người điẹp dáng chuẩn hết :"> B-) .Hehe
sao lại có cả tao thía nè???

belu_d9

thì mày xinh nhứt lớp mình còn giề...cái Trang film cũng xinh nữa.....hìe,lớp mình chỉ tự hào mỗi hai đứa

mark_ecstasy

linhvip_lachip_D6 said:
>>> Vote cho bạn Ly Ngọc đê >:D< :D , hôm nào tìm ảnh poz lên, à ở trong photobucket của mình, con Diệp mày xem cái ảnh con Ngọc trên album có được ko để tao pozz lên :D
Milu said:
thì mày xinh nhứt lớp mình còn giề...cái Trang film cũng xinh nữa.....hìe,lớp mình chỉ tự hào mỗi hai đứa
>>> Mày bố láo vừa thôi Diệp =)) . Hôm trước tao bảo con Film nhìn cũng xinh thì mày nói lấy nói để là nó ko xinh:| , con Lu đểu cáng :D . Thế cuối cùng là nó xinh hay ko:|
Mọi người ko save được ảnh từ album trường về thì chụp lại vậy :D, ấn Print Screen Sys Rq ý rồi paste lại vào paint, save vào máy rồi up lên photobucket lấy link :D. Xong :x

mark_ecstasy

Uh tao kick đấy Lu hâm :))
Trung, tại kon Diệp bảo con Trang ko xinh đấy chứ :D, tao có ý kiến j đâu :)), Film là chị tao mà :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000