hội trừong rùi....

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
Tiếp khách cũng phải giỏi ngữ pháp à. Tưởng chỉ cần giỏi....là đủ=))=))=)).
dzai gái gì cũng phải giỏi đọc chữ, viết chính tả tốt cái đã, rùi muốn làm gì thì làm >:p

smooth

Member
Hix, tối thứ 7 rock của 12A3 bị đẩy lên đầu rồi, các em nhớ tranh thủ ăn cơm sớm đến ủng hộ nhá. 7h thì có ma nào ở trường ??????????????????

emitrang18

Member
có có bọn chị em ạ. ko lo đâu mà ko có bọn chị thì chắc có mấy con.............chó của căng tin chớ nhỉ? hơ hơ, nhớ hồi nào học thể dục, đang chạy quay lại thấy 1 con chó đuổi theo mình hê hê, dễ sợ.

unni_x

Active Member
Hum qua hội trường vui quá, gian hàng thì nhộn nhịp, văn nghệ thì sôi nổi, pháo bông thì đẹp :D Không biết hôm nay sẽ thế nào, chân Un què phải ở nhà, chán qua :(

smooth

Member
hôm nay khối 12 được ở nhà, ngủ lấy sức ngay. Lễ là để dành cho các cụ cựu hs, hội cho hs mà. Về sau thì thế nào mình cũng đến phần lễ.
năm nay năm cuối rồi, chả biết năm sau có được về hội trường ko .

unni_x

Active Member
ý, quên mất không tặng hoa cho band Tuổi mộng mơ :>> , lỡ hẹn suốt từ năm ngoái đến giờ =)) Thui bác mút ơi, năm sau em xin hứa.... :D

Nhoc_Maruko

Member
^^

:D
công nhậ hum wa xem pháo bông tuyệt thật
xứng danh CVA =D> =D> =D>

:>>
oài
hãi nhất là trò cơm tù của hội bán hàng
bọn lớp mình bị chúng nó vặt cho ko còn đồng nào xơi cơm tối nữa :((
may ghê mình chẳng bị mất đồng nào =)) (giỏi trốn mà) =D> :D

smooth

Member
unni_x said:
ý, quên mất không tặng hoa cho band Tuổi mộng mơ :>> , lỡ hẹn suốt từ năm ngoái đến giờ =)) Thui bác mút ơi, năm sau em xin hứa.... :D
thôi, ko thèm đâu Un ạ, hứa rồi còn ko tặng thì còn nói năng gì nữa. Mà có người khác tặng rồi, 1 bó to đùng cơ, vui ghê :D :D :>> .
à mà tối hôm hội trường tự nhiên thấy mùi hoa sữa ở đâu thơm thế ko biết, có ai thích hoa sữa ko ??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000