hội trừong rùi....

boyanman

nhanh thiet!!!moi ngay nao moi hoi truong ma bay gio lai hoi truong rui nhanh thiet!!!
khong bit nam nay co to chuc cam trai khong nhi?
neu co thi vui thiet day!!! =D> =D>

live-or-die

Active Member
nhớ hội trừong năm ngoái lớp mình phải di trông gian hàng....đi đến đâu cũng gạp ngưòi wen...toàn bị lôi vào mua hàng cả...tốn tiền wa'....nam nay lớp mình mở gian hàng thì phải kiếm lại thui.... =P~ =P~

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
NHO đề nghị hội tr năm ni bọ đoàn cũ đi tụ tập với nhau ,ko đánh lẻ nữa đâu đấy... >:p
đúng ý em quá :D năm nay iu cầu bọn Đoàn cũ về làm trại của BCH, vì cũng cần nhân sự mà chúng nó thì toàn khối 11 cả thôi, rùi làm 1 bữa trại thật vui vào, không được đánh lẻ nhá :D

tuanhd6

oái lâu không lên nhiều thành viên mới mình chẳng biết gì cả ! bùn thật! hội trường cũng không biết lớp mình bán gì đây nhỉ? chưa thấy tụi con gái nói gì nhiều , chỉ bàn luận vớ vẩn . thế lớp các bạn bán gì nhỉ ? bật mí được không ?

Nhoc_Maruko

Member
chẹp...bọn lớp mình cũng máu lém...ko bít có nên mở gian hàng ko nhỉ...năm ngoái mình cũng bị hao tổn nhìu (vì người wen^^)...chắc năm nay phải tìm cách kéo lại wá...Thảo zớ có nhìu người wen ra trông hàng nghe ? :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000