Hội trường Chu Văn An!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Anh Phong ơi, ối anh Phong ơi!... Em đang chết dở vì cái vụ làm trại đây. Các anh giúp lớp em một tay, à không, hai tay luôn đi,được không? :(

Nhoc_Maruko

Member
năm nay lớp 11 chắc vẫn chưa được cắm trại nhỉ ?
hay các bác ghép 2 lớp làm 1 trại đi , vừa nâng cao tinh thần đoàn kết, vừa có chỗ cho các lớp # 12 làm :D

fruit NHO

Active Member
mẹ Hồng Anh ơi lớp mẹ cố làm trại đẹp vào nhé,năm sau về giúp lớp con!nếu cần chân lon ton gọi con nhé!lun sẵn sàng ủng hộ mẹ<để còn theo dõi về lấy phần thưởng của bố! =)) >

Hix hix... đang chết dở vì 2 vụ trại và áo dài đây con gái ơi.... Không bít làm sao cho đẹp nữa.. Nếu xấu mà năm nay ko được giải thì hổ danh D4... năm ngoái

Ngoc Anh

Member
Hoi truong u?

Cu tuong hoi truong la nam 2007 chu, nam thanh lap truong la 1907 co ma, ma con lau lam anh chi em a, luc do to da 28 tuoi roi, hic, gia qua nhi

unni_x

Active Member
Ngoc Anh said:
Cu tuong hoi truong la nam 2007 chu, nam thanh lap truong la 1907 co ma, ma con lau lam anh chi em a, luc do to da 28 tuoi roi, hic, gia qua nhi
Dạ, hông phải đâu chị, trường mình thành lập từ năm 1908 cơ mừ :)

lion_boy

chỉ cần nghĩ đến ngày hội và cảm nhận sự náo nhiệt cũng đủ sung sướng với niềm vui tưng bừng đó
cho em hỏi cái ,em là học sinh trường cấp 2 bên cạnh ,không hiểu có được vô không nhỉ . :D

Con bị giao làm văn nghệ hả Oanh,hic hic...khổ con quá! Mẹ hát chẳng biết hát,múa chẳng biết múa, chỉ có được mỗi cái mồm thôi! Mẹ có thể dẫn chương trình giúp con! ;) Nhưng chỉ dám là chương trình văn nghệ thôi nhé! :) Thế lớp con định bán ký gì nào?... Lớp mẹ sẽ sang mua ủng hộ,chống đói luôn! :D

fruit NHO

Active Member
ko phải !mà dẫn chương trình thì con cũng làm đc!<hix cái giải nhì của con để làm gì?> nhưng mà con cần 1 tiết mục hát đôi nhưng mà lớp con thì kiếm chẳng ra mống nào! :((

unni_x

Active Member
:D Chả hỉu năm nay làm thế nào, chắc không to bằng năm ngoái, nhưng mè năm ngoái Un thấy chán bỏ xừ :(

fruit NHO

Active Member
chán hay ko là do mình cả thôi mà!!nếu mình hòa cùng mọi ng cùng mọi ng làm việc bán hàng hay là dựng trại.... sẽ quên đi!chỉ khi 1 mình cô đơn ko có ai bênh cạnh ng ta mới nói là chán thôi!!mà thậm chí nhìu ng còn rất thích những"khoảng lặng" như thế để ..ngắm mọi ng xung quanh ý chứ! :>>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000