Hỏi nhân thế tình yêu là gì?

p3yeu

Member
:D ý em là iêu nhưng đừng nghĩ chuyện tương lai làm j cho met. :D nhưng ko biết dùng từ nào khác,thông cảm,:( :D :D

rosekiller

Member
thế thì đổi thành yêu ko nghĩ suy đi em .............
nghe cho nó hoành tráng
í, anh iu mà cũng chẳng nghĩ đến tương lai nè

unni_x

Active Member
Tình iu là gì ? Chúng ta mất 1 năm để tìm hiểu nhau, để vui bùn khi biết chúng ta có tình cảm với nhau :) để rồi chúng ta kết thúc thế này, thôi đành thế, đã là quyết định rùi mà:) Tạm biệt mèo, mối tình đầu của un :)

kiwi_vn

Active Member
E đã đi được bao nhiêu bước rồi mà thất vọng nhanh thế ? Con trai vậy thì buồn lắm . Bây giờ anh còn có nhiều mục tiêu lơn cần phải hoàn thành nên phải gác tất cả . Mục tiêu của anh là con phải hơn cha . He he , nghĩa là bét ra cũng phải chơi đến tướng to to 1 chút .

nmv_2301

Member
kiwi_vn said:
E đã đi được bao nhiêu bước rồi mà thất vọng nhanh thế ? Con trai vậy thì buồn lắm . Bây giờ anh còn có nhiều mục tiêu lơn cần phải hoàn thành nên phải gác tất cả . Mục tiêu của anh là con phải hơn cha . He he , nghĩa là bét ra cũng phải chơi đến tướng to to 1 chút .
Trùi, ông anh kinh quá vậy ? Thế tướng của ông anh được mấy cấp rùi ?
To bupbelight : ý kiến của em hay lắm đáng để tham khảo !! =)) =))
To rosekiller : nam nhi đại trượng phu phải rắn rỏi lên chứ ---> thua keo này ta bày keo khác, lo gì ----> tiền hết, tình tan, mộng tàn --->> tìm người yêu khác =)) =)) =))

KenDigital

Member
Tại sao cứ phải dẳn vặt chuyện yêu đương thế nhỉ. Thanh niên như anh em mình thì gọi là yêu cho biết thôi. Cảm thấy thích thì yêu, ko thích thì chia tay. Thế cho đỡ mệt, thời gian để mà học mà chơi.

p3yeu

Member
xã hội bất công nuôi ta lớn
giang hồ đẫm máu dạy ta khôn
ko chém ko giết đời ko nể .............

:q: :q: :q:
đấy,cần j tình đâu :) :) :)

Tình yêu là gì, em hỏi bố:
Bố nhăn trán: Đó là sắc màu thế gian
Tình yêu là gì, em hỏi mẹ:
Mẹ cau mày: Đó là hương vị trần thế
Tình yêu là gì, em hỏi chị:
Chị e thẹn: Đó là âm thanh cuộc đời
Em ngu ngơ đi tìm lời giải đáp, chạy đến bên anh và hỏi:"thế là gì?". Anh thủ thỉ với em:"Đó chính là......bí mật của đôi ta!"

Mọi người tốt nhất là tự tìm hiểu ;) ;)
hỏi lằng nhằng mất công :) :)

kiwi_vn

Active Member
Tướng của anh thì chưa có cấp nào , mới chỉ là SV thôi mà , định nhảy vọt à ? Giai đoạn đỉnh cao thì chỉ sợ là lạc 1 bước hoặc nhảy 1 buóc ngoặt quyết định thôi mà .

kiwi_vn

Active Member
Pó tay . Chú em gọi nàng là nó thì anh dám khẳng định là chú em chỉ bị cảm gió vớ vẩn thôi . Thôi anh bảo này . Vậy thì bỏ đi , mấy cái đó thì chỉ mệt thân . Để sức mà làm việc khác .

kiwi_vn

Active Member
Ừa , lời nói thể hiện suy nghĩ tình cảm đối với người được nói đến , xác định đúng thì em ko cuồng ngôn trong vụ love story này đâu .

hie

Gọi nàng là nó gọi chàng là thèng bi giừ là mốt đấy!

Đố ai định nghĩa đc chữ yêu
Có nghĩa gì đâu 1 buổi chiều
Nó đón hồn ta bằng nắng nhạt
Bằng mây nhè nhẹ, gió hiu hiu....

kiwi_vn

Active Member
Mốt ? He he , anh chưa nghe thấy đâu , nếu thật thì đây là sự du nhập của 1 nền văn hóa ngoại lai vi phạm chuẩn mực đạo đức phương đông.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000