***Hội lừa tình***

Ai lừa tình giỏi nhất>:D<

• Total voters
    50
  • Poll closed .

qt_vip_a3

most_wanted_boy89 said:
heeh Kẹo có vẻ lép vế so với mũi tẹt rồi :)) ... tẹt làm ăn khá lắm mà :)) =))
hixxxx thì em vẫn lép vế từ trước mừ!!!! :D
@KFC: gà à!! làm wen luôn!! kêk :p ;) >:D< :x :*
@ giang: tao lừa mày nhá!! có sợ cái châu giết tao ko :)) :)) =))

Hờ hờ kk là cái dạng bão hòa roài ai người ta dám lừa kk nữa:p
@KẸo: hix thư kí dạo này...mất tik em lại tg? đang lừa gà...sao bi đát thía:-/
heeh Kẹo có vẻ lép vế so với mũi tẹt rồi ... tẹt làm ăn khá lắm mà
Hí hí thanks hụi trưởng khen ngợi:">

Ừa đúng roài, thư kí nhà mình cơ mà;-)...ko thể bi đát thía đc:))
Cả nhà oai...hum nay em ra bến Hàn chơi;-)...thía là...lừa đc một anh ngồi một mình:">, ra xin nik:))...he he cute fết:x:x...:)):))

Đâu ạ:">...tại thấy anh í cứ ngồi nhìn xa xăm...bùn xa xăm thía là mới lại hỏi giờ...roài thì thấy anh í cười iu wé ngồi nói chuyện tí, xin mỗi nik thoai mờ:">:p

KFC_HANOI

Member
Dạo này ra bến Hàn vì ở đó ... rất nắng =))
Ra đó có bạn gái nào nhìn thấy mình đẹp trai cũng không có gì là lạ (Nắng quá say nắng là chuyện thường ^___^).Lí do chính để ra đó đó >:) Trừ việc xa,nắng,dạo này vắng như chùa bà đanh ... thì ra đó cũng được :))

qt_vip_a3

theshadow said:
lừa đi..............mún bị lừa lắm đấy nhưng đủ trình ko mới là quan trọng..........>:)
hờ hờ...thử đi sẽ bít là có đủ trình hay ko!!:)) =))
@ KFC_HANOI: hờ hờ...nhưng chưa bít mặt ấy....với lại dạo nì ko đc đi đâu nếu ko đã đi cùng SH rùi! :D
@soi_hoang_g5d4: hờ hờ..dạo này bị bố mẹ trói chân làm sao mà lừa đc gà!! ah mà này tẹt ơi...hum nào rỗi chị em mình ra bến Hàn làm con gà đi....;-) ;-) ;-) nghe tẹt kể kẹo thấy hay we à!! :D:">
@chiplove_skate : điêu ji mà điêu.....tao làm ji có ai?? i' mày nói là cái anh dùng N91 á!!! xấu...chán....chẳng có ji nổi bật...:D

Ừa hum nay tao ra...nếu ko có cái anh cute í thì chắc là cũng chẳng có tí cảm xúc giề...chán kinh...vì không gian nó cũng....bé tí:))
Căn bản nó là cái dự án gì đang quy hoạch bỏ dở í mà:))
Mí cả mí cái gra ở đấy nữa chứ...như dở hơi:))
Nhưng các anh thì...lại là chuyện khác:))
@Kẹo: nhất trí;)..ra chiều chiều í;-)

Ngu quá ai người ta thèm lừa:))=))...mí cả đi đâu cũng Châu với Nghé...ai người ta dám:p:)):))
Tình hình là rất tình hình...anh em lừa sắp đi òi...hix:-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000