***Hội lừa tình***

Ai lừa tình giỏi nhất>:D<

• Total voters
    50
  • Poll closed .
lúc nào cũng chào đón thành viên mới ;) nhưng mà vào hụi thì phải có quà cáp gì chứ nhỉ :p

lúc nào hụi cũng thik ăn thịt gà,thử mời các bậc tiền bối mấy con gà xem nào :))

gipypy_9x

Member
hờ hờ khi bỏ cái nhẫn đấy ra mình tiếc lắm ý :(( gắn bó hơn 1 năm rồi mà :(( lại còn nhiều ý nghĩa nữa chứ :(( nhg mà để thì ng` khác lại hiểu lầm ,thế là đồng ý đeo cái nhẫn của ng` kia vào ,mình chẳng thích :) nhg kệ 1 thời gian lại tháo ra ngay ý mà , dù sao vẫn kết cái kia hơn :)) g1 iu wy :X

Clyne_solitary

Hic...các anh ơi, nói đi nói lại, nói tái nói hồi thì em vẫn chẳng hỉu lừa tình là gì :|
trước đây, em chỉ hỉu lừa tình là lừa không thôi...nhưng mờ bạn cáo post cái ảnh "trông lừa tình vãi" thì em cóc hỉu gì cả hic ...:|:|

Clyne_solitary

thía em xin páo cáo các pác...Hôm nay em vừa ........lừa cho bạn Châu 1 quả..cũng hổng có gì đâu nhưng mờ em thấy buồn cười :)) =))...các pác có muốn em kể hông ạ?? :p..em phải xin phép bạn Châu trước đã :D...

Clyne_solitary

:)) =)) tớ mà post lên đây...thì mọi người bảo tớ lắm chuyện...rồi thì "có thế mà cũng kể "....mà tớ lại ko bít là ấy lại gà thế đấy :)) =))

gipypy_9x

Member
ặc đâu có :(( tớ đâu phải gà , ko hiểu thật mà , ấy nói mập mờ thế bố ai mà hiểu , mà tớ sắp phải đi đun thuốc cho ng ta roài :-S chăm nyêu còn chưa chăm thế này :-S

Clyne_solitary

Thế thì thế này...tớ sẽ cho lên đây xem mọi người nói ấy gà thế nào :p :p
đây chỉ là 3 dòng mà em nói chuyện với bạn Châu các pác ạ :D

Bui Duy Hung: có phải em yêu anh ko
Bui Duy Hung: :-?
Minh Chau: uh

Mọi người nghĩ gì về 3 dòng trên?? :))

Thực ra nó là thế này :)) =))
Bui Duy Hung: này
Bui Duy Hung: cho tớ hỏi
Bui Duy Hung: eya là gì
Bui Duy Hung: có phải em yêu anh ko
Bui Duy Hung: :-?
Minh Chau: uh

(eya ở đây là mấy chữ có trong nik của bạn ý) :)) =))
Các pác có thấy bạn Châu gà không ạ??? :)) =)) có thế mà không hỉu
Mà em chỉ post thế thôi...các pác đừng bàn tán gì xôn xao..chuyện này không phải thật đâu...:p chỉ là mấy câu trong lần thứ 2 em chat với bạn ý thui mà.. :D..nhưng mà em thấy buồn cười wá :)) =))
Thế em đã đủ tiêu chuẩn kết nạp vào hụi chưa ạ :D :p

Clyne_solitary

thôi mà..tớ đùa đấy :D....tớ ko có ý gì đâu :p ..chẳng qua ấy chưa nhận ra ấy gà thế nào nên tớ mới cho lên đây....(cũng may là ấy nhận ra được :p, không thì.......)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000