***Hội lừa tình***

Ai lừa tình giỏi nhất>:D<

• Total voters
    50
  • Poll closed .

qt_vip_a3

most_wanted_boy89 said:
lang thang trong HLT có con gà có con gà :)) =)) ... kiểu này thì nhà mình sắp đc ăn cỗ gà rồi ... hết kon này rồi lại kon nọ >:D< iu chế :X =))
@Dương : báo trước cho chú là cẩn thận nhé,cắt tiết lúc nào ko biết đâu :)) =))
@Kẹo : em làm gì kon gà thì cũng đừng để nó chạy lung tung trong HLT của anh chứ :p làm thịt gà rồi anh xử em sau ;)
@All : mọi người chuẩn bị dạ dày để đón tiếp chú gà mới quay nhé :)) =))
Hội lừa tình của anh ạ!!! Sợ quá nhờ!!! Ko dám vào đây nữa rồi!!!!!! Anh đủ trình thì xử em đi!!! năn nỉ hết mình đấy!!!!X( X(
@anh Dương: Anh uii!! Đừng vào Topic này nữa nha!!! Bị đuổi khéo rồi đấy!!!

qt_vip_a3

soi_hoang_g5d4 said:
Hơ...h.t thì đi học thêm 7h mới vìa...thư kí kiêm hội phó thì...chắc là đang vi vu Sóc Sơn:|:))...chẹp chắc là chỉ có 2 chị em mình thoai mày à:(:))=))...
Thứ 6 này đi lừa mí con gà:>...chưa lừa đc đã bị ngăn với chả cấm X(...điên:(:)))
Keo bi h hay o? day rui!!!!

qt_vip_a3

most_wanted_boy89 said:
heeh đc rồi ... anh sẽ xử em :)) bé Dương nhà ta chả hiểu có vào đây nữa ko nhỉ =)) hay là bỏ trốn cùng hụi phó rồi cũng nên =))
chac' la` co' day!!! Anh duong ko lam ji fai the dau!!!

Red Devil

Member
soi_hoang_g5d4 said:
B-)... Gà mà đứng ngoài thì còn gì là oánh nhau>:):))
Thế chả lẽ đứng trong để ăn đấm à..................Đứng nấp nấp thôi.:"> :"> :">Thực sự chả muốn gây với ai, cũng chẳng muốn bị cuốn vào vụ cãi nhau nào hết. Thế mà vẫn bị..........bình yên ở đâu bây giờ?

angel_lonely

Hui. Lua` tinh` dang xay? ra chien' tranh ah?
Minh` dang dinh. dang ky' vao` hui nay`.... nhung ma`... co' ve? hum nay khong thix hop. :(... thoai de? hum khac' dzay...?
ma` cho iem hoi? cai? ... mun' zdo hui. nay` can` tieu chuan? gi` hok? de? iem con` bit'....!

:))=))...he he hội lừa tình hân hạnh đón chào thành viên mới>:D<...hé hé em chẳng làm kí chức gì trong nè cả>:)...hờ tranh thủ tí thoai:))...ông anh zai đang vi vu thi hành nhiệm vụ>:):))=))
Ừm vào HLT thì...dễ thoai mờ:D...chỉ cần thik, mún và..có í định lừa tình:>:>...he he thành viên mới sẽ đc tư vấn miễn fí;)>:D<
@kk: he he thía kk là gà hay người lừa gà:>:>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000