***Hội lừa tình***

Ai lừa tình giỏi nhất>:D<

• Total voters
    50
  • Poll closed .
Hé hé hé...iu đúng ko:>:>...đã thía cho Méo với Chò típ:))...Lần này là liveshow miu và cún nhà em nhá:">

Hai con cùng lừa tình>:)...và kết quả là...

HAPPY ENDING:x:x:))

Có cả ảnh Chó hun Mèo cơ:>:>...nhưng mà nhìn ảnh í mắt con Bi nhà em làm sao í, trông ghê ghê:">...ko post:p
Mà anh Trung nói thía cứ như là tự nhận...B-)=))

:)) cái ảnh thứ 2 từ dưới lên ... chó nhìn mèo = kon mắt yêu thương thế kia mà cô nàng bơ ah =))
mà em nói anh tự nhận gì cơ :-w chả nhận gì hết đâu nhá

Hì em có nói gì anh đâu:p...
Ngộ lắm...hồi mới vìa con Bi bị con Miu bắt nạt:)):))...thía xong òi thời gian trôi đi con Bi cảm hoá đc con Miu, hì hì hì:"> bi h 2 con :x nhau lắm...hum nọ con Miu...leo trèo trên cửa sổ....bị rơi từ trên tầng 2 xuống:(:)(:)-S....thía là lúc cả nhà đi tìm con Bi...bùn bùn...hizzz...còn một hum, con Miu trốn đâu mất gọi đi tắm mãi chẳng thấy đâu...thía là con Bi đi tìm và cuối cùng tìm đc con Miu:x:))
Hay nhỉ, lãng mạn ghê cơ:>:>...ko bít chúng nó có lừa tình nhau ko:(:p...cũng cùng trong một nhà đấy:>

Ơ chuyện có thật ah, ngộ ghê nhỉ,hồi trước nhà anh cũng nuôi 1 con mèo trắng như thế với 1 con chó Phốc, hồi mới về con Phốc bé lắm, nhưng mẹ anh thương nó quá cho nên ko cho ăn kiêng, mà cho ăn bao nhêiu nó muốn, thế là chỉ sau 1 tuần nó ko còn là chó Phốc nữa, to tổ bố, hồi nó mới về con Bon ( con mèo ) to gấp 3 nó, thế mà sau 1 tuần nó to gấp rưỡi con Bon :)), xong con Bon toàn oánh nó thôi :))

:)):))...con Bi (chó í)...nhà em cũng thía:))...ăn uống tuỳ thik...nhưng vì con Miu cũng ko chịu kém cạnh nên 2 con bằng nhau:">...vật nhau dễ dàng lắm:))=))...chỉ có điều chẳng có con fốc nào to bằng con Bi nhà em:">=))=))....hum qua ngồi chat cả nhà, quay lại đã thấy 2 anh chị đầu gối tay ấp trên giường em rùi:(:)))...chẹp chẹp...
@ATrung: hờ hờ thì bọn nó vẫn đang sống tốt mà;)>:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000