Học Ielts với thầy giáo đtaj điểm Ielts cao nhất Việt Nam!

sun

Học Ielts với thầy giáo đạt điểm Ielts cao nhất Việt Nam!

Các bạn thân mến, hiện nay tại Hà Nội có rất nhiều cơ sở giảng dạy tiếng Anh, cung cấp cho bạn rất nhiều các khóa học tiếng Anh theo nhu cầu của các bạn. Tuy nhiên, đôi khi đứng trước quá nhiều nhiều địa chỉ, bạn lại không biết phải lựa chọn nơi nào.

Trung tâm anh ngữ Embassy Education có thể sẽ là sự lựa chọn đáng tin cậy dành cho bạn. Được thành lập từ cuối năm 2007, Embassy còn rất trẻ nhưng đang dần gây dựng hình ảnh để có một chỗ đứng trong lòng các bạn học viên, đặc biệt là học sinh- sinh viên.

Vậy có những lý do nào khiến bạn nên chọn Embassy Education làm điểm đến cho nhu cầu cải thiện tiếng Anh của mình?

1. Chúng tôi có đội ngũ giáo viên giảng dạy cả trong và ngoài nước giàu kinh nghiệm và rất nhiệt tình với học viên. Các giáo viên bản ngữ 100% đến từ Anh Quốc chắc chắn sẽ đem lại cho bạn khả năng giao tiếp cùng cách phát âm chuẩn nhất. Cùng với các giảng viên trong nước đến từ các trường Đại học và các giáo viên trẻ, đã đi du học về, đặc biệt có thầy Việt Vinh, thạc sĩ về ngôn ngữ tại Hà Lan, đạt 8.5 Ielts, sẽ đem lại cho bạn vốn kiến thức vững chắc nhất để đạt được mục đích mong muốn.

2. Chúng tôi có trang thiết bị hiện đại với các phòng học đạt tiêu chuẩn quốc tế sẽ đem lại cho bạn sự hứng khởi trước mỗi buổi học.

3. Chúng tôi cung cấp các khóa học Giao tiếp đạt tiêu chuẩn Quốc tế, sẽ đem lại cho bạn sự tự tin khi giao tiếp trong cuộc sống cũng như trong công việc với người nước ngoài.
-Bên cạnh đó là các khóa luyện thi Ielts với đủ các trình độ khác nhau, rèn luyện đủ 4 kĩ năng Nghe-Nói-Đọc-Viết sẽ đem đến cho bạn vốn kiến thức và các kĩ năng toàn diện để đạt được thành công trong kì thi Ielts.
-Embassy còn cung cấp các khóa học theo yêu cầu của các học viên, bạn có thể học cấp tốc, học 1 thầy- 1 trò. Với sự nỗ lực của các bạn, chúng tôi cam kết sẽ đem lại hiệu quả như bạn mong muốn.Bạn cũng có thể tổ chức 1 nhóm nhỏ (với tối đa 4 học viên) để tiết kiệm học phí.

4. Sĩ số lớp nhỏ, tối đa 10 học viên nên bạn sẽ nhận được sự quan tâm, theo dõi sát sao đối với sự tiến bộ của mình từ các giáo viên.

Sắp tới, Embassy Education sẽ tổ chwcs lớp luyện thi Ielts chất lượng cao dành cho các bạn có nhu cầu đạt 6.5-7.0 Ielts.

Mời các bạn đăng kí kiểm tra đầu vào các khóa học tại Embassy theo nick: embassy_eduvn/ hoặc số điện thoại: 093.6876.067
Để biết thêm và cập nhật về các thông tin của Embassy, mời bạn ghé blog:
http://360.yahoo.com/my_profile-NrqyX0w0dqS_E69ppK4Lr8Ji8H4Y;_ylt=ArE5Vly3WeJJeZ6t3Qv.b.e0AOJ3

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000