Hi mọi người!!!

BlackDragon

Active Member
Đùa chú thôi , anh chẳng máu me gì cái vụ này đâu , với lại anh đi cùng lại mang tiếng "phá đám" chú . :D
Chúc chú "giao lưu" vui vẻ nhé !

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Oct 11 2003, 06:05 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Oct 11 2003, 06:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :p Thì bọn em cũng đã làm gì "em" ý đâu... :D :lol:
Mới chỉ trông mặt và định thứ 2 này "giao lưu" một tí thui :rolleyes: [/b][/quote]
Who_ Cares này, trông mặt ông nó đần đần thế ( sorry, sự thật mất lòng :rolleyes: ) mà cũng tia con gái dữ nhỉ. Lớp ta có mỹ nhân THT mà hình như lũ con trai mù hết!!! :ph34r:

BlackDragon

Active Member
Chú nhầm rồi , anh mà đi cùng chú thì em ý sẽ chẳng để ý gì đến chú đâu (vì có anh đi bên cạnh mà :D), lúc ấy thì chú lại ân hận là sao lại rủ anh đi cùng .

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 12 2003, 02:34 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 12 2003, 02:34 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Vậy là đến thứ hai này có trò vui để xem rùi...Chúc mọi người giao lưu ...thất bại...Brrr ;) ;) !!! [/b][/quote]
Thất bại thế nào được... :D :lol: Mà anh Phong cứ đi cùng em đi, xem ai làm nền cho ai :p B)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 13 2003, 02:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 13 2003, 02:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Thía nào là kiêu dzậy...Đã ai dám đến làm wen chưa...Nói cho little bít kết quả đi...!!! :rolleyes: [/b][/quote]
Kiêu có nghĩa là mặt cứ hếch lên trời... :D
Còn chuyện làm quen thì ... chưa có ai dám hết.. :p Tui còn đang đợi ý kiến BD

Hix...Bác nói oai wé...Vậy là Who_cares bít kết quả rùi nhé...Ko cần phải đợi ý kiến bác BD đâu...Đúng như little dự đoán...Chưa làm wen muh đã thất bại...Thê thảm wé...!!!^_^:D

HIc..hóa ra mí ngừi định làm wen với CT hử? Công nhận là CT hơi kiu thật, nhưng ở trong lớp cũng dễ chịu, nói chung là tính thì cũng được, ko chán mà cũng ko có gì nổi bật!!! THui mí ông cử thứ làm wen với em ý xem, níu mè ngại thì vít tạm cái thư vậy!!

em muốn viết thư làm quen với em CT hả anh đây dạy cho.Đâu thư viết ngày thàng năm rùi sao đó em ghi CT .....rùi tiếp đó xuống dòng viết lý do muốn làm wen etc rùi cuối cùng kí tên he he...em hiêu chưa cần gì hỏi nữa ko? :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000