hết học kỳ I

Clyne_solitary

đại ca Tú ơi, lớp em có đứa 1 sử 1 tiết vẫn dc 7,1 học kì đó thôi :)):)) con 0 1 tiết của đại ca đâu là cái gì :)) cố gắng vẫn dc. Em hk này chắc chết toán, chỉ còn trông chờ mỗi bài hk nữa thôi, bài hk mà dc 8,9 thì đời em lên tiên :))

Tu_genius

=)) Tóan thì ko sợ =)) =)) ôi zời Lý =)) =)) con 0 1 tiết =)) các chú thick Sử à =)) anh 5 1 tiết và 1 15' Sử này =)) điểm vẫn top :)>- >:) ^^

sdt2588

ma` giỏi thì sao , ma` tiên tiến thí` sao, ma` kể cả
trung binh` thi sao, chả làm sao cả
miễn là đỗ ĐẠI HỌC là được

ko thi đại học khóa 0508 >:) :)) ^^ Nguyễn Thiện Nhân bảo thía T_T \:D/ giảm bớt gánh nặng nhưng mà học bạ 3 năm cuối phải đẹp T_T

thì đó !! Lời của ông Nguyễn Thiện Nhân ( Bộ trưởng Bộ Giáo Dục và Đào Tạo) đó !!
Ko thi cũng có cái tốt nhưng mà ....lợi bất cập hại T_T ....

con trai đa phần chết môn Văn :"> >>>zlatanvn năm ngóai :)) ^^
May mà năm nay.... :"> nên cô Văn quý :X cô có con gái mà :"> :))

HaThu

Member
ko thi đại học khóa 0508 >:) :)) ^^ Nguyễn Thiện Nhân bảo thía T_T \:D/ giảm bớt gánh nặng nhưng mà học bạ 3 năm cuối phải đẹp T_T
Uhm`, chưa chắc đâu. Cải cách thì phải đến 06-09 mới chắc chắn, 05-08 vẫn còn lơ mơ lắm, không thi đại học cũng có cái khổ chứ không phải không : Phải học đều tất cả các môn trong khi ôn thi đại học thì mình chuyên tâm vào 3 môn thi hơn, ôm đồm nhiều mệt lắm.
Thi xong mấy môn nhóm 2 - học thuộc lòng nhẹ cả người, còn sợ mấy môn này hơn là 3 môn chính

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000