Here's A4ian! Guess who's back, back again, Shady back, tell a friend...

superstar

Làm gì có Hoàng Long nào học 9B1 nào ở đây đâu? Bạn gì ơi nhầm nhọt sang trồng trọt rồi. Chắc là nhầm sang ai rồi chứ đây là Phạm Hoàng Long - một nam nhi đại trượng phu đầu đội ...mũ chân đạp ... xe

superstar

Nghe này Ass

À này Ass ơi! Tao bảo này, nói thầm thôi nhé! Bí mật đấy! Tao bảo cái này hay cực nhưng không được kể cho đứa nào biết đấy nhé. Tao kể cho mà nghe Ass ạ:
Đồ hâm, mầy thần kinh hả Ass. lêu lêu

Dc roai`, mầy cứ chửi tao đi, chẳng qua tao thấy "thằng bé" mò lên 4rum lập box nên mới post mấy bài động viên "thằng bé" thoai. Thía mờ "ló" lỡ lòng "lào" sỉ vả mình =((
Tức roài đấy ;;)
Từ h tao sẽ ko vào cái box nầy nữa, hứ!
Nhưng trước lúc ra đi, chị có góp ý :
=))
Phạm Hoàng Long - một nam nhi đại trượng phu đầu đội ...mũ chân đạp ... xe
Tao chả hiểu mầy nghĩ jì mà lại đi viết thía nầy =)) =)) =))

superstar said:
À này Ass ơi! Tao bảo này, nói thầm thôi nhé! Bí mật đấy! Tao bảo cái này hay cực nhưng không được kể cho đứa nào biết đấy nhé. Tao kể cho mà nghe Ass ạ:
Đồ hâm, mầy thần kinh hả Ass. lêu lêu
ai hâm ở đây thế =)) =))

Cheryl_map

Em trai Long Xì tin, box của mầy cũng câu khá nhiều lớp ngoài quá nhỉ? Nhưng hình như các bạn đó toàn vào đây để câu bài không hà, không thì là những câu ngớ ngẩn, đại loại là:
Đây rui.. Mãi mới thấy tăm hơi A4ian.Nhưng sao toàn khóa 03-06 ko zay?
Bó tay, bó toàn thân với bố nầy, chẳng còn nhớ mình đang ở khóa nào nữa. =)) =))
Lại còn
hơ hơ, ko hiểu A4 thì có liên quan gì đến slim shady??
:-( tao phát khóc vì ko biết trả lời như thế nào,mầy là chủ box, mầy trả lời đi Long Tex.
Còn cái tuyên ngôn cùn của thèng Long
Phạm Hoàng Long- một nam nhi đầu đội... mũ chân đạp xe
=)) =)) Đến chết vì cười và khổ thân vì tụi con trai lớp mình,thèng Phila thì tôn thờ Đức,thèng Hải Sữa thì chủ nghĩa '' cờ đỏ búa liềm'' _ đam mê chủ nghĩa xã hội của Nga, thèng Ánh '' liền anh'' thì đam mê '' liền chị '' Thùy Anh,đến lượt thèng Xì tin thì là hạng lao công,đầu đội mũ quét rác, khoác áo lao công, chân đạt xe đẩy rác,he he.Mầy thật sự thích nghề đấy hay đam mê nghề đấy hả. Người khác làm quét rác tao thấy họ thật cao cả,còn mầy thì ...he he ko còn gì để nói.Trên cả cao cả Long ạ =))

superstar

Tao tuyên bố đầu hàng chúng mầy ko điều kiện... Tao dek thèm post bài nữa, tao dek thèm chơi với chúng mày nữa, te chúng mày luôn... Hứ hứ... Cho chúng bay biết thế nào là thế giới một ngày không có Hoàng Long sẽ đen tối tới nhường nào... Ha ha ha...

superstar

Mà mấy đứa bọn bây ko hiểu ý tao gì cả. Tao bảo tao đầu đội mũ chân đạp xe là ý nói: Ngày xửa ngày xưa có chàng trai hiền lành, tốt bụng, giản dị (như Cụ Hồ)... họ Phạm tên Hoàng Long... --> truyện cổ tích đấy (do tao tự chế); hay ko? Sau này anh làm nên việc lớn thì .... ha ha ha... giống như Cụ Hồ ấy... Tao sẽ giải phóng cả thế giới... he he he

Cheryl_map

superstar said:
Mà mấy đứa bọn bây ko hiểu ý tao gì cả. Tao bảo tao đầu đội mũ chân đạp xe là ý nói: Ngày xửa ngày xưa có chàng trai hiền lành, tốt bụng, giản dị (như Cụ Hồ)... họ Phạm tên Hoàng Long... --> truyện cổ tích đấy (do tao tự chế); hay ko? Sau này anh làm nên việc lớn thì .... ha ha ha... giống như Cụ Hồ ấy... Tao sẽ giải phóng cả thế giới... he he he
Cụ Hồ mà sống lại nghe những lời của mày chắc sẽ ngất lên ngất xuống mất Tex à. Cụ Hồ được cả nước ngưỡng mộ như vậy, tin yêu như vậy mà mày làm mất mặt cụ quá. Bác Hồ ơi, chúng cháu yêu Bác lắm...Hic hic, thế mà thèng Tex nhà mình lại đòi làm '' việc lớn'' như Bác, thật không bít tự lượng sức mình, coi chừng mình gầy yếu mà ra gió là gió nó tạt cho đó Long Tex à. À, mà có lẽ mày cũng có thể hoàn thành sự nghiệp giải phóng cho... con Ki nhà mày là cho nó với mấy củ giềng hoặc đem lên Nhật Tân là tốt nhất, nhà con Trang Ruồi ở Nhật Tân, nhờ nó giúp cho, 20 phút sau là có món thịt chó chấm mắm tôm---> quá đã nha! :d:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000