Hè ơi hè ơi ...

hè nhiêuf kế hoạch hết ở truờng rồi ở nhà...
nhưng xa anh yêu một tháng là thây chán kink, tự dưng chẳng muốn làm jf nữa, chỉ muốn...ngủ...
nghĩ lại, muốn làm jf thật cao cả, hay ít ra là thay đổi bản thân để anh yêu về thấy bất ngờ...

vitcond4

Choi cho xa lang' di , viec gi` phai lo nghi~ cho met oc' . B-) Chan' chuong` chi lam` cho minh` ton' thoi` gian thui , ma` thoi` gian thi` wy' vo cung` mu` . :x Song' cho het' minh` di , he` se~ y' nghia~ vo cung`.

có fải cứ mún là được chơi xả láng đâu, cũng có áp lực...
nhưng mà ko sao, con người tích cực mà...
xem lại dự định thì đúng là toàn traveling ko à..

nói đến chuyện kiếm tiền, muốn đi làm thêm quá...
mà tự dưng top 5 Hk1 được trường cho 250k, tiền trên trời rơi xuống trước mặt, sương:D

Ice_Fire

Member
Đi bơi thôi :D , nóng thế ko bít
Hè này học tiếng Nhật lên thật Pro , có thể học thêm tiếng Trung Quốc nữa :D , vì tiếng Nhật là sự kết hợp giữa tiếng TQ và tiếng Anh nên ... HỌC hết :>:>:> Chăm pa quá :"> :p

blue eyes

Moderator
:(( xin đc việc làm ngay cạnh nhà mà bố mẹ ko cho làm :((....lại tiếp tục cuộc sống nghèo khổ :((
Hè này muốn đi học nhiều quá, thế mà nửa tháng nay vẫn chơi :D:D

seo nhìu việc thía .. nhưng thấy việc nào mình cũng bị hạn chế .. vì là con gái .. hic hic :(( ... hè này sống sao đc đây ... :((

dc nghỉ lúc nào cũng mín đi chơi .. thía mà nhìn vô cái ví .. :(( .. có bạn nào giới thiệu việc làm hè cho mình dzới ..

Nói chung giờ lớn rồi, có thời gian là mún kiếm tiền, muốn tự khẳng định mình>:D<...ai chẳng thế;)...cái chính fải biết làm thế nào để bố mẹ tin tưởng vào mình;)..kinh nghiệm bản thân:">:)
Hè này...kiếm tiền thì đang định đem bản thảo về ngồi gõ...chẹp chẹp...chưa thử chưa bít thía nào...mong là sẽ làm dc:D
Ngoài ra, việc ko thể thiếu là đi chơi với SH iu quí>:D<>:D<>:D<....fải đi chơi thui chứ ở một mình là lại...nghĩ lung tiung linh tinh...chán kinh>.< (mượn lời anh Trung tí:">:D)

hè năm nay mát nhờ, eo oi nhớ hè mấy năm trước vừa nóng vừa nắng tưởng chết rồi:( thời tiết thế này có ra ngoài đi làm cũng ko ngại :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000