Hãy đến với chúng tôi.... =))!

HoangPhiHong said:
tuyển nữ cần chú ý về kỷ luật và ý thức nhé.đừng như 8p,lúc đầu ham lém rùi bâyh cả đội ngồi nhà chơi dt.nên lập 1 cái nôi quy cho đội để mọi ng cứ thế mà thực hiện,bâyh ai la đội trưởng thía.
Cố lên các bạn nữ :D
8p la` gi` a? :-/

alexknight

Member
hức !!! hiện giờ điều kiện sức khoẻ em ko cho fép , nên ko thể tập bóng được !!! nhưng chơi bóng zổ là niềm đam mê của em !!! hức , năm ngoái toàn bỏ học đi chơi bóng thôi !!! mong các anh chị hiểu và thông cảm !!! nếu các anh chị có đi tập thì cứ zủ em đi nhé , em đi để học hỏi kinh nghiệm cũng như hiểu thêm lòng đam mê bóng zổ của mọi người !!!! okie ????????? Em yêu bóng zổ lắm , đam mê đích thật đó !!!! azi đà faatj !!!

_11_8Pomeloes

8p là 8Pomeloes í mà....8 quả bưởi tượng trưng cho 8 thành viên của tuyển 10 CVA (năm ngoái) ...nói là 8 thui chứ thêm bao nhiu thành viên cũng ko sao

H

HoangPhiHong

Guest
bầu đội trưởng mà ko giỏi thì sao co tiếng nói e.hay la giống như 8p:có tiền là có tiếng nói.nói chung bầu đội trưởng nên là người có khả năng,ko cần là sao của đội thui,nhưng nên là người dẫn dắt của đội

nen bau` nguo`i co' the? dan~ dat' doi...la` nguo`i tim` ra duoc huong di va` huong' moi nguoi` theo...la` nguoi` ko can` choi gioi? nhat' nhung co' kinh nghiem va` bin`h tinh~ trong tran dau'

H

HoangPhiHong

Guest
sao thằng sơn nó ngu thía nhỉ.bâyh đội nữ nên họp lại,bầu đội trưởng nhưng nên chọn lựa kỹ vào nhé.đấy là người được tin tưởng và có khả năng+đam mê bóng rổ.Đừng như Hiệp mc,lúc đầu thì chăm lém nhưng về sau thì lười chảy thây

SkelballCVA

Member
Sao việc đội trưởng có vẻ quan trọng thế nhỉ ! tập luyện đi đã rồi tính sau ! tập luyện chưa thấy đâu mà đã đội với trưởng !

nenu_aloha

Member
em đồng ý với anh Đức, đang nõi chuyện tap luyyện tự dưng lôi chuyện bầu bán ra làm chi??? Thông báo nhá, thầy lại chuyển thành 20 nghin mot thang mot buoi mot tuan rồi... =)) đen bó tay... mai họp nhá!!!

live-or-die

Active Member
1 thấng học 4 buoi thi học làm j...người ta tạp 1 tuàn 7 buổi còn ko an thua nữa là (điển hình là nữ Hai Pà Trưng)

Tha^t. na` to^i. no^i~ : tu*o*ng? thoat' du*o*c. ca^p' 2 , ai ngo*`ho^m t4 le^n , du*o*c. moi ngu*o*i` ke^? lai chuye^n. sa^n bai~ => le^n ca^p' 3 cung~ chang? thoat' du*o*c. Nhiu` luc' tu*. hoi? , cai' sa^n to va^t. va~ , dep de~ nhu* the^' kia ma` chi? de^? lam` canh? , giu*~ nhu* giu*~ vang` , => to^i. no^i~ qua'

alexknight

Member
Oìa !!!!! em thấy 1 tháng 1 buổi là hay nhất !!! vĩ đại , còn lại tự làm cái zổ ở sân ngoài mà chơi !!!! azi đà fật !!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000