Hà Thư ơi!

Status
Không mở trả lời sau này.

baby_killer

hate_a3 said:
trời đất, sao toàn dụ dạy mấy cái vớ vẩn thế, tớ chỉ cần mấy tuyệt chiêu thôi các ấy ạ
hot hot hot tháng này: ai dạy tớ thủy na di tớ cho số đt của Thư (cả số nhà cả số nhà bà ngoại em) :D
Tôi không biết cái món thuỷ na này.Hay là tôi chỉ cho ông lăng ba bi bộ nhé.Khuyến mại thêm Nhiếp hồn đại pháp và song kiếm hợp bích.

hate_a3

Member
lăng ba bi bộ là cái gì :-/ lắn ba vi bộ thì học
song kiếm hợp bích học làm gì, đi đâu cũng phải xin party mới train đc, nhiếp hồn đại pháp để hút mấy con undead à, hôi rình, học thủy na di, dạy thì có số ko có thì lượn hehehe :p

baby_killer

hate_a3 said:
lăng ba bi bộ là cái gì :-/ lắn ba vi bộ thì học
song kiếm hợp bích học làm gì, đi đâu cũng phải xin party mới train đc, nhiếp hồn đại pháp để hút mấy con undead à, hôi rình, học thủy na di, dạy thì có số ko có thì lượn hehehe :p
Hay là học ăn cắp password yahoo hoặc là giả dạng người khác để gửi thư điện tử mà không cần biết password của người ta.Cái này hay lắm đó.

baby_killer

Hình như box này càng ngày cảng bỉ.
Nói đùa thế thôi làm sao mà hack được password của Yahoo.Nói đúng ra phải là ăn cắp pass hoặc lừa pass.Có 1 số cách sau đây.
1. Dùng Keylog :Cái này phải cài trên máy người dùng,cái này cũng cho down trên mạng ầm ầm điển hình là echip.com.vn vào "phần mềm miễn phí" mà down về.
2.DÙng Fake login. làm cái đăng nhập giả để biết pass.
3.Gửi Trojan.Không biết anh để mấy con trojan của anh ở đâu rồi.Để mấy hôm nữa anh tìm được anh gửi cho chú..
4.Ngồi nhìn trộm nó gõ pass .He he

hate_a3

Member
rất tiếc keylog ko thể dùng đc vì nó onl ở nhà + ko biết nhà nó ở đâu
trojan khó lắm vì bên yahoo kiểm soát rất chặt :(
còn fake login là cái gì ạ :(
mà lớp C CVA là lớp nào thế, nếu em ko nhầm là lớp D3 đúng ko, thế thì em biết anh là ai rồi =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000