=====>>>GUITAR 0508!!!! <=====

longva0412k

Member
guitar ah ?? join với ,join với... :D nhưng tui chưa biết gì đâu :D , nghe mấy ông bạn bên bách khoa chơi mỗi khi đi picnic thấy hay quá nên cũng muốn học ,nhưng hội đó đang học năm cuối nên ko dạy được , vì thế có gì mọi người giúp đỡ mình nhé hi`hi` :D.cùng trường với nhau mà :D

longva0412k said:
guitar ah ?? join với ,join với... :D nhưng tui chưa biết gì đâu :D , nghe mấy ông bạn bên bách khoa chơi mỗi khi đi picnic thấy hay quá nên cũng muốn học ,nhưng hội đó đang học năm cuối nên ko dạy được , vì thế có gì mọi người giúp đỡ mình nhé hi`hi` :D.cùng trường với nhau mà :D
Dzô lun đê ông,hông bít chơi mới phải học,tui cũng có bít chơi đâu :D
To anh tú:nhà anh có đủ chỗ cho bọn em hông?Mí lị ông anh có đảm bảo chất lượng không đấy :-? ,tụi em học thử 1 tháng free nhá :cool:

linkinpark

Anh Tú là anh ấy nhiệt tình yêu "nghề" lắm em ạ.Sẵn sàng dạy free đấy,lên 4rum vui tính nên anh ấy đùa thế thui.
Ps:Em blue_eyes đừng del bài của anh nhé,anh có chat chit gì đâu.

linkinpark said:
Anh Tú là anh ấy nhiệt tình yêu "nghề" lắm em ạ.Sẵn sàng dạy free đấy,lên 4rum vui tính nên anh ấy đùa thế thui.
Ps:Em blue_eyes đừng del bài của anh nhé,anh có chat chit gì đâu.
Em hông tin.Trông mặt anh ý gian lắm à :q:

haketu

Member
Thôi thôi mọi người, stop lại đây! Nghe thống báo mới nhất này:
1/ Buổi họp của anh em guitar sẽ đựoc tiến hành vào thứ 2, tức khai jảng, vào lúc khoảng 10h, tập trung tại canteen, rồi sau đó bàn kế hoạch luôn!(canteen đập rồi, nhưng cứ đứng trước đó!)
2/Mọi người sẽ đợi nhau như địa chỉ ở trên, và sẽ chờ mọi ngừoi từ 9h45->10h15(tức nửa tiếng, ai đến muộn sẽ có thông báo lại sau!)
3/Những ai sẽ tham ja vào hoạt động ngày mai yêu cầu ghi tên mình lên luôn tại đây!
Mọi thắc mắc xin gửi về [email protected], hoặc gọi tới 9427154! thường trực 24/24!

Em!
Đã từng có ước muốn đc học guitar nhưng do mummy ko đồng ý với cái lí do cực chuối (trò đấy là của con trai, con gái học organ đc rồi :-()
Hix hix
---> cho em chơi mới!!!

styleliza_e2 said:
Em!
Đã từng có ước muốn đc học guitar nhưng do mummy ko đồng ý với cái lí do cực chuối (trò đấy là của con trai, con gái học organ đc rồi :-()
Hix hix
---> cho em chơi mới!!!
Hô hô,xem ra anh tú đắt khách gớm nhỉ :q:

oneeyedMasamune

tui đề xuất thế này nha.....bạn nào chưa học guitar bao h` thì nên tìm lớp nào nghiêm chỉnh để học từ căn bản cái đã ....chỉ khoảng 3 months thui.....sau đó mới có thể học "mót" đc.....okay ????
to HAKETU: yêu cầu đồng chí post lên đây cho tui(dưới tất cả các hình thức) bản solo bài RIGHT HERE WAITING nha !!!!......nếu thêm cả mấy bài hát trong game thì càng tốt.........

haketu

Member
wherever u go, whatever u do, i will be right here waiting for u......
1/nghe phê nhiề ông đăng nhiề
nói cho ông biết luôn: thành A2 nó tìm ông suốt, bảo đưa bạn nhạc cho ông đấy!!!. thế mà hôm nay khai jang ông không nói luôn!!!
2/ đồng ý ý kiến ông đăng. ai muốn học thực sự thì nên tìm thầy
còn tôi có thể dạy đệm được. ai muốn học đệm thì học tôi/ sau 2 tháng có thể đệm ngon lành+đánh thêm 1 số bài tủ nữa. hie hie hie
3/Hôm nay anh chờ các chú suốt ở canteen (đã bị đập) ở trườgn mà chẳng thấy ai đến
đang đi đi lại lại với ông quân thì gặp ngọc
tìm suốt trang với, vân chẳng thấy đâu
mượn băng sao đỏ thì bị bắt bởi ông BVe

medusa

anh tú ah ! hôm nay em thấy anh chụp ảnh mà, với cả lớp , em ngồi nhìn thẳng vào lớp anh mà anh có thấy đâu . ho`ho`
hôm trc anh đi chơi với con trang ah ! kinh nhơ` . đi xem pháo hoa với nhau cơ ah `

longva0412k

Member
êu Vân ơi , mày gặp haketu ah ?? thế mà ko bảo tao với , làm tao tìm mãi ko thấy đâu cả , tao còn hỏi nhầm sang lớp 11A3 nữa cơ :D ,thấy Tú bảo tập trung ở căntin nhưng chẳng biết ai là Tú cả. Có gì hôm nào chỉ cho tao nhé

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000