Gửi các bạn tham gia chương trình ME XANH

Status
Không mở trả lời sau này.

Blue_San

Chào các ấy !Xem xong chương trình của các ấy hay quá cơ, tớ tuy ko phải là dân CVA nhưng mà vẫn muốn đăng ký để bày tỏ tấm lòng của tớ tới các ấy .

Trùi ui, mấy vấn đề các ấy nêu ra , nóng bỏng quá cơ ! Tớ khoái lắm, xem và nghe nuốt lấy từng lời ghi nhận từng mặt bạn một . Trông bạn nào cũng xinh nói cũng hay đáo để, nhất là cái bạn nam đeo kính ấy . Tớ đ** biết các ấy là ai và nói đến cái gì nhưng mà động đến Manga là tớ không tha cho các ấy . Các ấy toàn là một lũ chạy theo thị trường với mấy tờ báo lá cải đăng tin nóng hổi để bán được nhiều .Tớ nói đúng không ? Thì sự thật rành rành ra đó : Báo HHT đăng về hentai thì các ấy mới biết , chứ thực ra Hentai nó xâm nhập vào nước ta lâu rồi. Tớ xem chán chê, bê bết ra rối thfi báo nó mới đăng. Àh, nói là xem Hentai thì không phải tớ xem yaoi , cũng gần như thuộc một dạng với hentai nhưng mà nhẹ hơn . Mà nói các ấy cũng chẳng biết Yaoi là gì đâu , có khi đến lúc tớ nói ra thì các ấy lại réo ầm trời lên ấy . Thôi chung quy lại là các ấy động đến thể loại tớ yêu thích thì các ấy phải nhận HÌNH PHẠT .

Các ấy đừng vội chửi tớ . Đời nó là vậy! Tớ hỏi các ấy nhé : Nếu điều các ấy yêu thích , bị người khác lôi ra nói xấu , giẫm đạp lên một cách không thương tiếc liệu các ấy có chịu nổi ko ?- Chắc các ấy bảo vệ cho ý kiến của mình nên chịu nổi thôi ! Nhưng mà .. như trên tớ nói đó : mặt các ấy tớ nhớ hết rồi , nếu cần thì tớ có thể chụp ảnh các ấy và sử dụng một chút thủ thuật PS thay quần áo thông thường bằng bikini hay đặc sắc hơn là khỏa thân luôn . Bước tiếp theo là đưa lên mạng . Chà, thế là các ấy được cả thế giới biết đến, nhớ cám ơn tớ nhá ! Đó là một HÌNH PHẠT, tớ còn nhiều cái hay hơn cơ , hì hì . Bạn Hoàng Thanh Ngọc ơi ! gần 1 năm rồi tớ đ** gặp ấy , lên ti vi mà đ** thông báo bạn bè lấy một tiếng , hôm nay tớ lên đây vừa là gặp lại bạn cũ, vừa là nhờ ấy chuyển lời hỏi thăm sức khỏe của tớ tới bạn Nguyên, cuối cùng là mấy lời dành cho ấy : ấy biết không ? tớ cho mấy anh xem cái mặt ấy trên tivi và có một ông đã nhận xét thế này ( nói cho ấy biết ông này đẹp trai lắm !) : "Con này chắc đĩ nhất trường em . Làm ô uế ti vi nhà anh! "- Ui , sao anh ấy nói đúng quá vậy giời, lại còn hay nữa chứ ! Tớ cám ơn anh ấy hộ ấy rồi. hihi ! Tớ nhớ mấy câu ấy nói lắm , đặc biệt là câu khép lại chương trình . Công nhận là hay! Nhưng mà ấy cứ đề phòng trước thì hơn, tớ bảo ấy đề phòng với cái ông khen ấy mà tớ viết phía trên . Lão ý phải gọi là ... mà thôi, tớ tốt với ấy quá, lão biết được , cho tớ một trận mất . Tớ sợ lắm !!!

Thôi , tớ ko muốn gây mất hòa khí với các ấy . Hôm nay lên là để cảnh cáo , àh đấy , tớ lại quên : cái câu lạc bộ tương lai gì đó của các ấy nên dẹp đi là vừa, tớ thấy lập ra nó là đồ thừa ! Thế nhé , có gì tớ sẽ gặp các ấy sau .

Giờ là phần việc của tớ cần làm :
1.Cái web của các ấy dễ có khi tớ phải làm cho die vài ngày , đó là cảnh cáo bước đầu .
2. To mèo : San đây !Mong mèo thông cảm cho san, ng` ta nói xấu về manga nhiều quá, San ức lắm rồi , đến nuớc này, vỡ bờ cũng là phải thôi! Mong mèo đừng coi san là kẻ thù ,san luôn coi mèo là bạn ., mãi mãi.
3. To ken : MĐH hồi sinh rồi đấy ! Mấy lão đi thi về thấy bảo cực tốt, tối qua còn tới nhà lão Trung Mika để hát karaoke, rồi lại kéo nhau đi chơi! Tuần sua họp mặt, Bai.
hihi, tớ về ko thôi mẹ tớ lại mắng tớ .

lexuscva

Member
:) CHào bạn
Tớ chưa xem Me Xanh và tớ cũng chả biết Me Xanh là cái gì cả...nhưng mà đọc bài của ấy tớ thấy hơi "ngứa mắt"
:D :D Tớ nói có gì sai thì bỏ qua nhé
Thứ nhất
Nếu mà các bạn đi thi Me xanh gì gì đó mà nói gì động chạm đến manga của bạn...mình thay mặt các bạn ấy xin lội bạn :)

Nếu điều các ấy yêu thích , bị người khác lôi ra nói xấu , giẫm đạp lên một cách không thương tiếc liệu các ấy có chịu nổi ko ?
cái này thì còn phải xét nhiều khía cạnh ấy ạ?? Đặc biệt còn phải xem sở thích của ấy nó là cái gì đẫ? hiểu không??
Bây giờ giả sử ấy thích chích ma túy (tớ xin lỗi), cả xa hội nó đang lên án đấy..chả nhẽ đi "trừng phạt" từng người vì họ "trót" sỉ nhục cái sở thích hút chích ma túy của ấy à??
Cũng tương tự như vậy...cái sở thích xem hentai của ấy không phải là tốt đẹp gì...thậm chỉ có thể nói là xấu xa... Tớ nói thế chắc ấy hiểu?? :)
Thứ 2
Thôi chung quy lại là các ấy động đến thể loại tớ yêu thích thì các ấy phải nhận HÌNH PHẠT .
Ấy nói ai "dám động đến mâng thì ấy không tha" đúng không? :)
và sẽ phải nhận "hình phạt" phải không???
Vậy sao không lên tòa sạn báo HHT mà "trừng phạt" đi...:D :)..hay cụ thế là cái thằng viết bài đấy đi..thể nào?? khó quá à??
Thứ ba
Ấy là cái cóc khô gì....bố mẹ thiên hạ à?? hay thế nào mà có tư cách để "trừng phạt" ai tùy thích...???
Thứ tư
Àh, nói là xem Hentai thì không phải tớ xem yaoi , cũng gần như thuộc một dạng với hentai nhưng mà nhẹ hơn . Mà nói các ấy cũng chẳng biết Yaoi là gì đâu , có khi đến lúc tớ nói ra thì các ấy lại réo ầm trời lên ấy .
Ấy xem tranh ảnh sex, đấy là sở thích của ấy tớ không bàn đến....nhưng mà tớ cũng phải nói luôn....Cái đó chẳng có gì đáng tự hào đâu..mà còn bô bô cái mồm trên diễn đàn như là làm chuyện gì oai hùng lắm vậy !!!
Theo tớ được biết thì người ta bảo thế là "mặt dày" :)

Thứ 5
Cái web của các ấy dễ có khi tớ phải làm cho die vài ngày , đó là cảnh cáo bước đầu .
Ấy gọi nó là "cho die mấy ngày" thì hình như hơi to tát :D ...
chắc lại mấy cái trò flood rẻ tiền chứ quái gì...
Hoặc giả đi nhờ người khác làm hộ, nếu mà thế thì cái mặt của ấy nó lại "dày" thêm mấy phân nữa rồi đấy...
Mà cứ cho là ấy hack được đi...:D..tớ cũng nói thẳng...ấy biết hack chả nhẽ bọn tớ không biết backup và restore lại data sao???...:D
Nếu mà đủ trình cướp domain hay deface toàn bộ thì làm luôn đi...việc chó gì phải dọa ??? haha....còn muốn cho người khác biết là ấy hack à?? khó gì đâu...không biết thì để tớ dạy cho !! :)

Thế đấy...tớ góp ý mấy lời thế :)
Có gì quá lời thì cho tớ xin lỗi và thông cảm cho tớ...vì tớ cũng bức xúc giống như khi ấy bị người khác sỉ nhục vậy...!!

Nói nhỏ: ẤY post cái bài này 4 lần ở 4 topic khác nhau thì tớ cũng làm bốn bài trả lời...để đi đến đâu ấy cũng có thể đọc được :) Không lại coi thường dân CVA chúng tớ :D :)
À quên, tớ cũng nhắc luôn...ấy ở nhà ấy chửi bố chửi mẹ ấy, hay chửi cái gì tớ không quan tâm, nhưng đây là forum của trường ấy ạ..nó là nơi công cộng...nó không phải là nhà ấy mà thích nói gì thì nói :) Ấy hiểu tớ nói chứ...

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000