giới thiệu bạn Huy 10D3

Status
Không mở trả lời sau này.

bad boy

bác ZLO2C ơi, em cũng đang định đăng kí bóng rổ đấy chứ nhưng mờ em chả biết đăng kí với bác nào cả

bad boy

to darkknight: đấy, bây giờ bé milano thuộc về bác đấy, bác cứ toàn quyền giải quyết nhé, có gì em sẽ giúp :D
to fruit NHO: chị cứ đợi đấy, em sẽ xử tội

bad boy

donotcry2501 said:
Nghe nói con gái lớp pháp Ams xinh phết nhưng chẳng có đứa nao` xinh tên abh thư cả.
em nghiệm ra thì cứ đứa nào xinh đều vàng hoa hết, mới cả em cũng thấy vợ em dễ thương lắm rồi (tranh thủ nịnh tí hehe :D :>> )

mây xanh

Member
Lần nào chị nhìn thấy thàng nhóc láo toét này cũng thấy đi cùng với một đám con gái.Chắc nhóc được nhiều bạn gái trong và ngoài lớp hâm mộ lắm nhỉ, nghe Oanh kể đã có vài bạn bày tỏ tình cảm rùi nữa chứ!
Mà liệu hồn khi ăn nói với chị đấy nhé!Chào hỏi cho tử tế, ko chào thì thôi. Ko hiểu Oanh dạy dỗ em kiểu gì?

fruit NHO

Active Member
bà oanh thấy thèng hờng đi một cái là tí tơng với các em là sao hả....do that die...lam an the thi chet......
cái gì đấy hả?sao lại lôi nó vào đây?thêm nữa đấy là câu của nó mà?sao mày lại nhiếm nặng nề thế hả thịnh kĩ nữ??? tao đã về dạy nó bỏ đc câu đấy 1 nửa đi roai` mà !!!mày thật là..câu đấy hết mode roai`
mà ai tí tởn ?tình cảm chị em tui đang tốt đẹp<chị và em dâu > mọi ng đừng có chia rẽ!!!ông thịnh kĩ nữ kia!ăn nói cho cẩn thân ko tôi cho mất khách đấy!ng ta đi chỉ cho thằng bé mấy bẹn trong 4r mà!oan ghê!lại để em dâu tôi hiểu lầm thì chết!
em bbw(badboy's wife) ui cẩn thận ko mất chồng về tay oanh toạc đấy.....
thằng nì càng ngày càng láo!cắt lương thắng nì nhé!!!
bác ZLO2C ơi, em cũng đang định đăng kí bóng rổ đấy chứ nhưng mờ em chả biết đăng kí với bác nào cả
chị mày bảo mày ra sân thì ko đi!càng ngày cang dở hơi!cẩn thận ko chị mách em thư đấy! =))
Mà liệu hồn khi ăn nói với chị đấy nhé!Chào hỏi cho tử tế, ko chào thì thôi. Ko hiểu Oanh dạy dỗ em kiểu gì?
em chị ngoan thế còn gì nữa huy nhỉ?chị dạy nó là chào em yêu thì nó chào cưng--->sáng tạo!tốt!!! =D> em chị đc! =D>
to fruit NHO: chị cứ đợi đấy, em sẽ xử tội
chị làm gì đấu?toàn nói sự thật! =)) em dâu ơi thằng huy nó bắt nạt chị!

chú badboy xấu số nên mới rơi vào tay bé hằng má mì rùi =)) =))

bé milano là của chú cơ mà anh già rồi không ham hố gì chuyện tán gái nữa đâu :D

Uầy uầy... ko ngờ chú Huy lớp mình lại nổi tiếng thế này. =D> Thôi Huy ơi chú phô vừa thôi. Vào WC sơvin đi ko thầy Mão miumiu lại xử lí bây h . :D

Ah các anh chị xử lí nó hộ em luôn. Cứ giờ nghỉ nó lại lấy đt của em để buôn với con vợ nó. Lần nào cũng 10ph chứ ít gì. Bắt đóng tiền thì nhất quyết ko chịu... Muốn yêu mà lại ko muốn tốn kém ! Bó tay !!!

fruit NHO

Active Member
Uầy uầy... ko ngờ chú Huy lớp mình lại nổi tiếng thế này. Thôi Huy ơi chú phô vừa thôi. Vào WC sơvin đi ko thầy Mão miumiu lại xử lí bây h .
haha khổ thân thằng em mình ngồi gồ lưng ra mà học Địa thì lại bị Mão bắt đúng tiết đấy!
nhớ hồi mới vào trường hôm đc nghỉu tiết định bùng đi xem film cuối cùng lớ rớ thế nào lại gặp bác Mão <chưa có kinh nghiệm> bị bắt làm bản kiểm điẻm cuối cùng nhờ cái mồm dẻo lại thoát <đi tiếp>
may thật!!!
Ah các anh chị xử lí nó hộ em luôn. Cứ giờ nghỉ nó lại lấy đt của em để buôn với con vợ nó. Lần nào cũng 10ph chứ ít gì. Bắt đóng tiền thì nhất quyết ko chịu... Muốn yêu mà lại ko muốn tốn kém ! Bó tay !!!
phải công nhận chuyện tình củm của 2 đứa em tui đang ở đỉnh cao tốt đẹp!đề nghị ko ai dc phá hoại
@em /:) :em ơi chị nó cũng thế ,làm sao nó ko thế chứ! =))

live-or-die

Active Member
boaf oanh này.........muốn thịt chú bb thì nói thảng ra........làm rè mà.......à toa bit roaif....thang hờng sang arm là do sợ mày was..thảo nào..mày lên sân là nó im re à......hix.....hix...khổ thân thàng pe'....
to bb...có rè mà ko bit đang kí chứ........chú cứ 10h sang thư 4 va 5h sang chủ nhật ra sân là đựoc roaif............
to unni_x ,oanh toạc: đừng ep ngưòi wa' đang thé nha..... X-( X-( X-(
to devils_daughter....em ui thế này là ko đựoc roaif...........em bát nó cống $ hoạc tói toi em nhán tin trêu ngưòi iu nó......cứ trêu dộ một tuần ...tuy hơi tốn $ nhưng đến 1 lúc nó ko chiu đựoc thì chú em muốn bao nhiu cung đưoc....hehehe.......
to bbw: anh nói roaif......em phải cẩn thận bà oanh toạc đấy........

darkknight1411 said:
chú badboy xấu số nên mới rơi vào tay bé hằng má mì rùi =)) =))

bé milano là của chú cơ mà anh già rồi không ham hố gì chuyện tán gái nữa đâu :D
Mấy hôm nay ko lên được 4r, thấy có nhiều chuyện hay dữ à, milano là cái thứ để các anh buôn đi bán lại đấy ah`?? em nói là em ứ cần anh nào nhé...........
Mọi người ơi, ko hiểu duyên số gì, mà em lại ngồi cạnh thèng bạn cũ của pe' Badboy nhà mình, oai zoai` oai, em được nghe hơi bị nhiều chuyện luôn, có khi có những chuyện mà Badboy's wife còn lâu mới biết,.........
chẹp chẹp, badboy ơi, tớ chờ vài ngày nữa mà ko thấy ấy động đậy hối lộ gì, là tớ lên 4r, tớ cứ thế mà phun hết ra đấy nhé,........
cho cưng thời gian suy nghĩ nha............... :9 :9

fruit NHO

Active Member
boaf oanh này.........muốn thịt chú bb thì nói thảng ra........làm rè mà.......à toa bit roaif....thang hờng sang arm là do sợ mày was..thảo nào..mày lên sân là nó im re à......hix.....hix...khổ thân thàng pe'....
oai' thằng thịnh kĩ nữ này...mày tơ tưởng đến thằng hoàng hay sao à mà cứ mở mồm ra là lại nhắc nó ...nếu có bệnh nhớ báo cho un nhé ..kĩ viện của tao ko nhận gay đâu!!! =)) chỉ giỏi dọa dẫm các em....thằng bb với tao đang làm chương trình phát thanh hiphop!cấm hiểu lầm linh tinh...mà sao trường mình khốn nạn thế cơ chứ!chẳng có chuyện gì mà nhiều khi đồn thổi linh tinh cả trường..toàn chuyện dở hơi..ko đâu với đâu...bực cả mình.! X-(
to bbw: anh nói roaif......em phải cẩn thận bà oanh toạc đấy
ngeh lời nó rồi sớm muộn nó lại rủ vào kĩ viện mà hoạt động chung với nó ..chẹp thế thì em dâu mình lại mất chồng sớm thôi!!! :D ko biết ai đang tán em bb ,thịnh kĩ nữ nhỉ? =)) mọi ng công nhận ko?

live-or-die

Active Member
oanh ui........mày làm thàng hoàng sợ bỏ sang arm thì nhận đi cho tiến bộ còn đổ cho tao nữa...........
ma mày làm phát thanh hiphop à....tao làm vói........
tao có cưa thì chỉ cưa bbw thui.........chứ ai lại dụ dỗ em ấy vào kĩ viên bao rè..... =)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000