GIAO LƯU TÍ NÀO

the leave said:
anh noi nghe cu nhu la bon no bat nat anh lam y, bon iem hoi tham zay thui :D lai duoc ca cai H nua, chuyen van ma su dung tu nhu the bao h ko ;)
chon chu de j de giao luu di anh, cu noi mai ve chuyen cu the nay thi giao luu sao duoc:D
vay em muon noi chu de nao day :D hay la de anh truyen kinh nghiem vuot qua giam thi va giao vien cua truong de lam nhung gi minh thich ,okies ?:>

the leave

Member
sao tu nhien anh Trung lai bat nguoi ta khai profile the? em thay may ban vao tu dau toi h co phia khai bao j dau? ah` hay la anh khai truoc di ;)
anh cu noi kinh nghiem cua minh ra di, tap mot ti cho Van no tot len ;)

ly huyen vy

Member
most_wanted_boy89 said:
anh chua gap beck bao gio*`,con` em gap anh hay chua thi lam sao anh biet dc :D anh co biet em la ai dau...anyways...:*
=)) =)) =)) Ac ac nho rui nho rui. Hinh nhu anh la cai "la~o" em thuong dung mat tren duong ve nha.
hahahaha, mong sao minh nhin nham ,hahaha neu la that thi...ko ngo tren doi lai co nguoi an anh den the =)) =)) =)) ngoai doi voi cai pic thi...nhu chan nui voi ngon nui =)) =)) =))
@Day em may chieu de tranh thay Mao voi.Ke ca khi mac dung dong phuc, dau toc gon gang, chan di day, tam rua sach se,...(noi chung la hoan hao" em van cu lap cap khi nhin thay Mr .M.hic...:(( :((

the leave said:
sao tu nhien anh Trung lai bat nguoi ta khai profile the? em thay may ban vao tu dau toi h co phia khai bao j dau? ah` hay la anh khai truoc di ;)
anh cu noi kinh nghiem cua minh ra di, tap mot ti cho Van no tot len ;)
không đâm ko chém đời ko nể sao??? Em lại thấy ngược lại ^^
Đâm chém nhau thì có gì đáng nể ????? :D
hixhix dot roi lam sao tap dc :D con profile thi hinh nhu biet het roi con dau ma gioi thieu :D
chuyen dam chem thi du sao nguoi ta cung ne^? minh neu ko muon noi la ghe ghe :D

ly huyen vy said:
=)) =)) =)) Ac ac nho rui nho rui. Hinh nhu anh la cai "la~o" em thuong dung mat tren duong ve nha.
hahahaha, mong sao minh nhin nham ,hahaha neu la that thi...ko ngo tren doi lai co nguoi an anh den the =)) =)) =)) ngoai doi voi cai pic thi...nhu chan nui voi ngon nui =)) =)) =))
@Day em may chieu de tranh thay Mao voi.Ke ca khi mac dung dong phuc, dau toc gon gang, chan di day, tam rua sach se,...(noi chung la hoan hao" em van cu lap cap khi nhin thay Mr .M.hic...:(( :((
hixhix anh cha biet em la ai thi lam sao biet co dung mat nhau ko :D
@con tranh Mr.M thi ko phai tranh dau em a,lao bat dc thi cu khai bua ten voi lop di,lao ko biet dau...ma lao hien lam,bi bat thi xin loi vai cau la lao tha ngay;) kinh nghiem da cho anh dieu do :D

the leave

Member
o anh oi em da bit ti j ve profile cua anh dau, nen anh gioi thieu lai di hay la vao 05-08 khia di de em doc :D
anh hoc chieu cung bon em dung ko? the sao anh lai co kinh nghiem gap thay Mao zay?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000