giao lưu kết bè kết đảng đê ..

smooth

Member
Đề nghị em Hằng bỏ ngay cái kiểu "bạn" thành "bẹn" đi nhé, biến cái gì thì biến, nhưng mà chữ bạn của người ta ngây thơ trong sáng thế kia lại cho nó thành.....
Hôm nay được gặp anh QK, mà chả biết có phải anh ý ko, lời đồn quả ko sai.

<!--QuoteBegin-smooth+Mar 15 2004, 04:54 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 15 2004, 04:54 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đề nghị em Hằng bỏ ngay cái kiểu "bạn" thành "bẹn" đi nhé, biến cái gì thì biến, nhưng mà chữ bạn của người ta ngây thơ trong sáng thế kia lại cho nó thành.....
Hôm nay được gặp anh QK, mà chả biết có phải anh ý ko, lời đồn quả ko sai. [/b][/quote]
Oạch..............sao ma` gặp đc VIP thía anh.............. :rolleyes: .............Lâu rùi...........hổng bít mẹt mũi anh ý ra seo nhỉ..............hí hí.............. :p
Mà công nhận..............." bạn " mà đổi thành....thì đúng là...thật :lol: ......................Giống kiểu đánh vần tên anh Smooth ý ;)

smooth

Member
he, cái topic này bác Trung mở ra để giới thiệu mà, sao ko ai ủng hộ bác ý 1 câu nhỉ. Ko hiểu bác có muốn làm sao giống HC, QK ko, khó đấy, mấy ai được như thế, mình nói thật đấy nhé.
e, hôm trược chip lên tuổi đời mênh mông trông mất cả chất chip, già khụ. Nhưng mà trông cũng được nhỉ, hihi. Có ai xem ct đấy ko nhỉ, bạn xấu nhất trong nhóm hoa thủy tinh (nghe như bông hồng thủy tinh) ko phải bạn chip thì còn là ai nữa???

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Mar 16 2004, 01:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Mar 16 2004, 01:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-smooth+Mar 15 2004, 04:54 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 15 2004, 04:54 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đề nghị em Hằng bỏ ngay cái kiểu "bạn" thành "bẹn" đi nhé, biến cái gì thì biến, nhưng mà chữ bạn của người ta ngây thơ trong sáng thế kia lại cho nó thành.....
Hôm nay được gặp anh QK, mà chả biết có phải anh ý ko, lời đồn quả ko sai. [/b][/quote]
Oạch..............sao ma` gặp đc VIP thía anh.............. :rolleyes: .............Lâu rùi...........hổng bít mẹt mũi anh ý ra seo nhỉ..............hí hí.............. :p
Mà công nhận..............." bạn " mà đổi thành....thì đúng là...thật :lol: ......................Giống kiểu đánh vần tên anh Smooth ý ;) [/b][/quote]
hơ, tên bác smooth mà đánh vần ra thì * có ý nghĩa* lắm đây :D , thế thì ssmoothmooth lại càng hay^^ ( bác đừng có giận em mừ tội nghiệp em lắm :( )

Nhoc_Maruko

Member
ấy chít thật mình dân trong trường mà ko biết bác HC với bác QK là ai cả
giảng lại cho em cái .......... :lol: :lol:

to đi bụi : em rất ấn tượng với quả chữ kí của bác... :lol:
xin thành thật chia buồn .......... :unsure: B)

smooth

Member
kìa, ai biết gì thì vào kể chuyện đi, mình cũng muôn biết thêm. Nhưng mà tốt nhất là sang bên TTVNOL, đã có hẳn 1 topic hơn 10 trang về 2 bạn này. Ơ, nhưng mà nó bị xóa rồi, tìm link cho các bạn mà ko thấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000