Giải bóng đá, bóng rổ !!!

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Feb 9 2004, 10:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Feb 9 2004, 10:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Xem ra trận 10F _10D5 gay go đấy nhỉ? Phải đi xem mới được, một trận đầy kịch tính đây. [/b][/quote]
Ừm, tớ thấy 10F mạnh thật, 10D5 thì chưa biết thế nào, nhưng nói cho cùng, dị ứng với cả 2 lớp trên :ph34r:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Vũ Ngọc Linh+Feb 9 2004, 07:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Ngọc Linh @ Feb 9 2004, 07:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đúng đúng, mấy năm trước toàn 100K/trận, còn tiền thưởng thì tù mù, không thông báo, chẳng biết đường nào mà lần. Năm nay giảm xuống 50K/trận nên mới báo trước giải thưởng. Nhà trường mình manh lắm <_<

Lớp tui năm ngoái trang phục tự lo, cô chỉ cho tiền thi đấu, kết quả thua ngay trận đầu :D
Năm nay chẳng biết có khá hơn không :rolleyes: [/b][/quote]
Lớp 11A3 thua ngay trận đầu ư, vậy mừ em tưởng A3 đá bóng giỏi lắm mà :huh: Lúc nào cũng nghe thày Kim kể về dòng A3, thấy A3 lúc nào cũng thắng huy hoàng :)

smooth

Member
Hehe, thầy Kim buồn cười nhỉ, đúng là lúc nào thầy cũng kể về dòng A3. Nhưng mà thầy kể thì thầy kể còn đúng hay sai thì phải tự xét chứ, có phải A3 năm nào cũng giống nhau đâu. Mấy em chưa nghe thầy nhận xét về "A3 của tôi" (A3 00-03) đâu, nghe cứ như là...Nhưng mà bài đấy cũng hay thật. Hy vọng A3 02-05 cũng sẽ có 1 "A3" của riêng mình. 03-06 thì sao nhỉ, chờ đợi chú W_C.

estrella

Active Member
mọi năm là đóng 100.000 cả giải chứ không phải là mỗi trận đâu, năm nay mỗi lớp đóng 50000 cũng có cái lý của nó chứ: như thuê trọng tài, tiền sân , tiền nước...nữa.
Còn về đội bóng lớp tui thì tui chẳng có hi vọng gì cả :(

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Feb 10 2004, 08:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Feb 10 2004, 08:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hehe, thầy Kim buồn cười nhỉ, đúng là lúc nào thầy cũng kể về dòng A3. Nhưng mà thầy kể thì thầy kể còn đúng hay sai thì phải tự xét chứ, có phải A3 năm nào cũng giống nhau đâu. Mấy em chưa nghe thầy nhận xét về "A3 của tôi" (A3 00-03) đâu, nghe cứ như là...Nhưng mà bài đấy cũng hay thật. Hy vọng A3 02-05 cũng sẽ có 1 "A3" của riêng mình. 03-06 thì sao nhỉ, chờ đợi chú W_C. [/b][/quote]
Em thấy A3 của các bác triển vọng lắm, buồn cho A3 khóa cuối của thày Kim, nhân tài không tìm đựoc ai cả, :(
Mai lớp em sẽ đá lúc 10h30, chắc chắn là phải đi cổ vũ rùi, hy vọng là sẽ thắng :)

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-estrella+Feb 10 2004, 09:48 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Feb 10 2004, 09:48 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Còn về đội bóng lớp tui thì tui chẳng có hi vọng gì cả :( [/b][/quote]
Thảo tui lại đập cho bà 1 trận bi giờ :angry: :angry:
Chưa rì đã trù ẻo ......
Nhỡ thắng thì sao ? :rolleyes: :lol: :lol:

Hix...Hum nay có trận đá bóng của A3-A5 hay thía muh little phải học, ko đc xem...Kết wả thía nào vậy mọi ng???Ah, sắp tới lớp 10F đụng 10D5 (toàn bạn cũ với nhau :( :( :( )...Các bác ủng hộ lớp F nhé ;) :D :lol:

unni_x

Active Member
Hay, hay lắm :D , đến nỗi tim tớ cứ trực bay ra khỏi lồng ngực :p
Hôm nay, tớ đến muộn, xem được hiệp 2, lúc đó tỉ số đã là 1-0 cho A5 rùi, buồn quá, nhưng vẫn cổ vũ, rùi đến phút 49 thì bên A3 đánh đầu vào, sung sướng tột độ luôn, không thể ngờ được, rùi phải đá phạt , hai bên ăn thua nhau từng quả 1, hết 5 quả thì vẫn hòa, cuối cùng, trọng tài quyết định chỉ đá 1 quả thôi, vào là thắng luôn :unsure: 1 quả lần 1, hai bên đều đá vào, 1 quả lần 2, 2 bên đều không đá vào, 1 quả lần 3, A3 vào còn A5 đập xà ngang :) Tớ vui quá, bọn lớp tớ cũng ôm chầm hết lấy nhau :lol: :lol: :lol: Nhưng nói chung, tớ thấy rằng trận này, lớp tớ thắng là do có chút xíu may mắn, chứ 2 lớp cũng đá ngang nhau lắm :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 11 2004, 07:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 11 2004, 07:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Hum nay có trận đá bóng của A3-A5 hay thía muh little phải học, ko đc xem...Kết wả thía nào vậy mọi ng???Ah, sắp tới lớp 10F đụng 10D5 (toàn bạn cũ với nhau :( :( :( )...Các bác ủng hộ lớp F nhé ;) :D :lol: [/b][/quote]
Trận này đá hum nào nhỉ <_<
A3 hum nay thắng cũng có phần "rùa", nhưng mah nghe nói bên A5 đá rắn lắm :huh:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 11 2004, 06:38 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 11 2004, 06:38 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 11 2004, 07:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 11 2004, 07:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Hum nay có trận đá bóng của A3-A5 hay thía muh little phải học, ko đc xem...Kết wả thía nào vậy mọi ng???Ah, sắp tới lớp 10F đụng 10D5 (toàn bạn cũ với nhau :(&nbsp; :(&nbsp; :( )...Các bác ủng hộ lớp F nhé ;)&nbsp; :D&nbsp; :lol: [/b][/quote]
Trận này đá hum nào nhỉ <_<
A3 hum nay thắng cũng có phần "rùa", nhưng mah nghe nói bên A5 đá rắn lắm :huh: [/b][/quote]
Rùa gì ? Có WC vào thì chắc chắn là rùa rùi, may là ông không vào :rolleyes:
Cú đánh đầu của Đức cũng đẹp dã man lắm, còn mấy quả sút luân lưu nữa, tự nhiên thấy iu lớp mình quá :lol:

Blue_star

Member
Chúc mừng A3 chiến thắng. Hôm đấy tui phải đi học đội tuyển nên ko thể xem cả trận được, may mà cô cho nghỉ sớm 15 phút nên vẫn còn kịp xem mấy đoạn cuối và cả loạt penalty nữa. Lúc sang đến gặp chú Kim Long với chú Nam Trung, Tùng cứ nghĩ chắc chắn là A3 thắng rùi nhưng ai ngờ lúc mình ra thì lại đang bị dẫn trước. He he, có khi tại mình ra nên A3 mới gỡ hòa được ấy nhỉ (A3 nên cảm ơn tui đi nhé). Dù sao A3 cũng đã chiến thắng, còn lớp tui, hix hix, ko bít thế nào đây

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Blue_star+Feb 12 2004, 07:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Feb 12 2004, 07:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chúc mừng A3 chiến thắng. Hôm đấy tui phải đi học đội tuyển nên ko thể xem cả trận được, may mà cô cho nghỉ sớm 15 phút nên vẫn còn kịp xem mấy đoạn cuối và cả loạt penalty nữa. Lúc sang đến gặp chú Kim Long với chú Nam Trung, Tùng cứ nghĩ chắc chắn là A3 thắng rùi nhưng ai ngờ lúc mình ra thì lại đang bị dẫn trước. He he, có khi tại mình ra nên A3 mới gỡ hòa được ấy nhỉ (A3 nên cảm ơn tui đi nhé). Dù sao A3 cũng đã chiến thắng, còn lớp tui, hix hix, ko bít thế nào đây [/b][/quote]
:lol: <-(hì hì) Thế thì phải cảm ơn bạn Dũng nhìu nhìu lắm, tớ thì xem đến cuối trận cũng nghĩ là A3 thua rùi, A5 đã cầm chắc chiến thắng, vậy mà lại thắng, hổng ngờ được, tuyệt quá :D
À mà lớp ấy là lớp nào thế, để còn đi cổ vũ :lol: :lol: :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Feb 14 2004, 02:30 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Feb 14 2004, 02:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ừm, mấy tuần nữa lại đá, lớp tớ sẽ gặp A6 hoặc D1, kiểu này đi tong rùi :lol: [/b][/quote]
Có mah kiểu này A3 lại thắng tiếp rùi thì có :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000