for girl only :con trai thật đáng ghét

Red Devil

Member
Chị Thảo am hiểu thế nhỉ làm người ta phải mở mắt đấy. Giá mà ai cũng như chị thì con trai đỡ khổ không. Đằng này đã không thông cảm cho thì chớ lại còn moi móc tính xấu người ta. Chết chết thật, thanh niên thời nay thật là ấy quá........

Ơ kìa mọi người hình như chúng ta đang lạc đề thì phải cẩn thận bị chị Hà hoạc 1 ai đó del bài đấy! Hie! Nói túm lại con rai vẫn là loàn động vật quý hiếm mà con gái ghét + iu nhất trên đời hie hie!

Tặng kả nhà pài thơ về ghét con rai!
Ghét!
Tôi ghét cái cách anh làm tôi cười
Và thật tệ vì anh tôi phải khóc
Ghét cái cách anh đưa tay vuốt tóc
Ghét ánh mắt anh nhìn tôi nồng nan
Tôi ghét anh đặt nụ hôn lên má
Ghét bàn tay anh sưởi ấm cho tôi
Tôi ghét anh cứ làm tôi bối rối
Ghét cái cách anh khiến tôi nhỏ pé
Nhưng anh ơi có biết tôi ghét mãi
Ghét nhất đời là.... chẳng ghét đc anh!!!!!!
Chẹp chẹp! :)

Red Devil

Member
Cái này bắt chước phim "10 think i hate about you" thì phải. Nếu mà con trai mà la Đv quý hiếm thì tui đem bán ngay cho tuyệt chủng luôn.(lúc đấy còn mỗi mình..hìhì)

Hơ hơ! Còn mỗi mình á? Hie! Ăn gì mà tham thế! Định lấy mấy triệu con gái trên thía giới này làm vợ chắc! Ăn giầy thía! Đúng là cái đồ tính toán! Xời! Nói ko sai tý nào?

estrella

Active Member
em Dương iu quý lớp F là cái tên hôm nay dám cả gan ném cầu vào mặt mình đúng ko nhỉ (cuối cùng thì cũng nhớ tên nó). Nói chung là con gái cần con trai và con trai cũng vậy thôi :>> :9

(^_^)

Member
to:Red Devil
em oi neu tren doi` nay` con dung' em la con trai thi` that la` thê tham cho em đó
se~ ko sống nổi 1 ngay` đâu (lúc đấy em lai uoc gi` minh ko phai la` nguoi` con trai duy
nhat tren doi`) đây la` sư thật đấy .em đa nghe câu chuyện 1 ngươi` đan` ông trên đao toan` đan` ba` chua(ko sông' noi 1 ngay`)
neu vân ko ti thi` nhin vao` cac lop chuyên van thi biêt' lop 10 thi co 2 thang`
đen' lớp 11 con` 1 nhan .heheh cuối cung` lop 12 ko chiu nôi? nhiệt chu cung te' luon

p3yeu

Member
styleliza_e2 said:
Ơ kìa mọi người hình như chúng ta đang lạc đề thì phải cẩn thận bị chị Hà hoạc 1 ai đó del bài đấy! Hie! Nói túm lại con rai vẫn là loàn động vật quý hiếm mà con gái ghét + iu nhất trên đời hie hie!

Tặng kả nhà pài thơ về ghét con rai!
Ghét!
Tôi ghét cái cách anh làm tôi cười
Và thật tệ vì anh tôi phải khóc
Ghét cái cách anh đưa tay vuốt tóc
Ghét ánh mắt anh nhìn tôi nồng nan
Tôi ghét anh đặt nụ hôn lên má
Ghét bàn tay anh sưởi ấm cho tôi
Tôi ghét anh cứ làm tôi bối rối
Ghét cái cách anh khiến tôi nhỏ pé
Nhưng anh ơi có biết tôi ghét mãi
Ghét nhất đời là.... chẳng ghét đc anh!!!!!!
Chẹp chẹp! :)
bài này có vẻ đúng :D:D:D hay lắm :D

Red Devil

Member
Chị Thảo thù zai thế, đùa tí mà. Mà ai bảo tôi chỉ còn một mình đâu, tôi đem bán con trai cho con gái, còn xào nấu gì là việc của họ, còn tôi ngồi đếm tiền thôi không muốn giống Vi huynh đệ đâu..............

Red Devil

Member
Thế thì chết đi. Cái chữ kí của chị là mới chụp àh. Đẹp phết mình cũng phải nâng cấp chữ ký mới được, con trai cũng hay đua đòi lắm đấy...............

Hie hie! Công nhận! Thôi chúng ta làm hòa đi nào! Con gái ko nói xấu con giai và con giai cũng ngừng chiến nhá! Chúng ta bắt tay cái nèng!

Red Devil

Member
Thề thì cái topic này vứt xó rồi. Nhưng chán cãi nhau lắm rồi toàn thua thôi.........Bây giờ chuyển sang nịnh cho nó hay....khà khà

Ờ nhẩy! Nghe cũng có lý đấy! Ai có tài thì bắt đầu nịnh đi! Anh có avatar hình Pikachu khơi mào thì lên tiếng đi nèo!

unni_x

Active Member
Red Devil said:
Thế thì chết đi. Cái chữ kí của chị là mới chụp àh. Đẹp phết mình cũng phải nâng cấp chữ ký mới được, con trai cũng hay đua đòi lắm đấy...............
uh, cái ảnh mới chụp hum bù khú thứ 2 :) em có thể vào topic BCH Đoàn trường trang 82 83, ở đấy còn nhìu ảnh vui lắm :)
Về khoản con trai đua đòi à, chẹp :>> , hùi trước có cái cặp xanh, mèo cứ thích đeo :) rùi cũng đi mua 1 cái :p nhớ lại hùi đấy mà vừa vuivừa buồn =((

nhpn1984

Member
styleliza_e2 said:
Ờ nhẩy! Nghe cũng có lý đấy! Ai có tài thì bắt đầu nịnh đi! Anh có avatar hình Pikachu khơi mào thì lên tiếng đi nèo!
Hỡi chị em ơi có biết không?
Một bên con khóc một bên chồng
Bố cu lỏm thỏm bò trên bụng
Thằng bé huhu khóc dưới hông
Tất tả những là thu với vén
Vội vàng nào những bống bồng bông
Chồng con cái nợ là như thế
Hỡi chị em ơi có biết không ?
(Hồ Xuân Hương)
Chị em nhà mình công nhận giỏi thật đấy, ai có thể "xoay sở " giỏi như chị em nhà mình đúng không ;) :D

fruit NHO

Active Member
anh Nam hình như rất thik văn học ?
<ê mà nè ,anh nhớ hay phải giwor lại sách đấy ..hehe...>
mà ng ta có ng lại cho rằng .....con trai mơ mộng quá <quá cơ chứ ko phải ..>.....thì ko nên ? hơi ủy mị thì phải ?

estrella

Active Member
h, cái ảnh mới chụp hum bù khú thứ 2 em có thể vào topic BCH Đoàn trường trang 82 83, ở đấy còn nhìu ảnh vui lắm
Về khoản con trai đua đòi à, chẹp , hùi trước có cái cặp xanh, mèo cứ thích đeo rùi cũng đi mua 1 cái nhớ lại hùi đấy mà vừa vuivừa buồn
cái ảnh chữ kí của NHO trông mình xinh ghê hehe (kiêu nhỉ)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000