FAN CLUB ĐM + PL

Trả tiền đê ĐM, tiền chuộc để PL hầu hạ cả đời :))))))))))))))

@PLinh: mày bỏ chú tao roài, đi vào Anh Đào Lầu + thành hôn với thằng ĐM rồi còn bắt tao gọi cô ah` :p . Cung hỉ cung hỉ, mày là thành viên đầu tiền của Anh Đào lầu được chuộc đó ;-)

nhgiang

Member
trangceline_89 said:

@PLinh: mày bỏ chú tao roài, đi vào Anh Đào Lầu + thành hôn với thằng ĐM rồi còn bắt tao gọi cô ah` :p . Cung hỉ cung hỉ, mày là thành viên đầu tiền của Anh Đào lầu được chuộc đó ;-)
Đâu. Là thành viên 2nd. T mới là the first :D

nhgiang

Member
Ezote said:
Chí lý chí lý quá, 1 động từ " cuồng " đủ nói lên tất cả, nghệ thuật quá =))
Đúng đúng. Từ " cuồng" này mang rất nhiều ý nghĩa , thể hiện rõ tính hàm xúc của từ ngữ Ziệt Nam. Nó vừa mang sắc thái là yêu , vừa mang sắc thái là si mê. Yêu ở đây ko chỉ mang ý nghĩa bình thường mà nó đã dần chuyển sang một mức độ cao hơn nữa. Tất cả những điều đó đều nằm gọn trong 1 chữ " cuồng ". Có thể nói , tình yêu giữa Pl và Đm là một cái gì đó " điên điên dại dại " =)) :D Qua đó chúng ta cũng thấy được ngòi bút rất pro và nghệ thuật của cô giáo Thảo :):)

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Con Trang kia, mày bênh ai đấy hả? X( Mày không nể mặt tao thì cũng phải nể mặt chú mày chứ? Dù sao ta cũng là cô của mày... Mày làm thía này chỉ mất mặt chú mày thoai =))
Em gái ơi. Em là cô của nó , thế anh là chú của nó à :D

trangceline_89 said:

Con này, mày nói linh tinh gì thía hả?
-thứ nhất, tao với chú mày không thể gọi là bỏ nhau, vì tao chẳng liên quan gì đặc biệt đến chú mày cả :)
-thứ hai, tao vào cái SAKURA CLUB đấy không phải do tao tình nguyện, mà là con Vân, quên, má Vân lừa tao để chải tóc cho tao :D
-thứ ba, tao không thành hôn giề cả =))
Thà ở SAKURA CLUB còn hơn, má Vân thương tao nè... =)) =)) =))

chocomog_257

Moderator
thaole said:
tao thấy đờ mờ cuồng PL thế còn giề
TS con Thảo này, tao chỉ gọi là thần tượng PL, tao bảo tao "cuồng" PL hồi nào ;-) Có mà mày cuồng thằng Khờ ý, học trò + cô giáo -> thế đấy =))

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:

Choài oai, tôi có fải Thúc sinh hay Từ Hải giề đâu mà đòi mua với chả chuộc =))
Có mà mấy ma ma các bà fải biếu ko cho tôi ý =))
Mà thôi tôi thèm vào mà chuộc, đã thành hôn gì đâu, chuộc lại phí của giời =))

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Đúng đúng. Từ " cuồng" này mang rất nhiều ý nghĩa , thể hiện rõ tính hàm xúc của từ ngữ Ziệt Nam. Nó vừa mang sắc thái là yêu , vừa mang sắc thái là si mê. Yêu ở đây ko chỉ mang ý nghĩa bình thường mà nó đã dần chuyển sang một mức độ cao hơn nữa. Tất cả những điều đó đều nằm gọn trong 1 chữ " cuồng ". Có thể nói , tình yêu giữa Pl và Đm là một cái gì đó " điên điên dại dại " =)) :D Qua đó chúng ta cũng thấy được ngòi bút rất pro và nghệ thuật của cô giáo Thảo :):)
Hừm :-w Níu thía thì Giang với Tuyết phải thêm vào thành "cuồng si" :q:

=)) sao cái chuyện động trời thé này mà bây h tao mới đc biết nhỉ? wedding của PL và ĐM , toàn vip thế này mà sao bọn mày lại chỉ tổ chức thế này thôi á ? phải hoành tráng lên chứ !! công bố toàn dân thiên hạ, thuê ks 5 sao là ít. váy cưới thì rẻ thôi cũng đc , tao biết 1 chỗ có cái váy chỉ 6000usd thôi, Pl xinh rồi ko cần váy xịn . còn gì nữa nhỉ ? ah thiếp cưới :D tao sẽ đích thân design tặng bọn mày .

bọn mày chuẩn bị góp $ mừng đám cưới nhá :D

chocomog_257

Moderator
Ly ơi đừng nghe chúng nó xúi quẩy lắm, tớ vẫn đường đường single thế này mà... ;-)
Thôi thôi thôi, cảm ơn ý tốt của họ hàng gần xa bà con cuối phố :), tôi có túng thiếu gì đâu, chỉ là ko tiêu tiền vào đúng mục đích được thôi :p Tui còn chưa quyết định chính thức, D3 này ko theo chế độ mẫu hệ đâu nhá ;-)
Trời ơi mấy dạng bom tấn này tui nhẵn mặt hết cả roài, lá cải hết nhé =)) Còn bi h` tui vẫn độc thân, chấm hết!!!

naughty_boy1110

Thằng ĐM này đào hoa nhỉ.
Có vợ Thu Trà, có chồng Bành Đăng rồi vẫn còn tham
Cẩn thận hai đứa nó hợp tác thiến của mày đấy đm ạ
Mà chúng mày ko biết thôi
Có hôm trời mưa to
Đm ngủ lại nhà Đăng.....
Hi hi xấu hổ wá
Tao hay nhạy cảm với vấn đề này

chocomog_257

Moderator
À há, điều đó chứng tỏ ông Khờ có vấn đề "nhạy cảm" về giới tính... :q:
Cả 2 đứa kia, 1 đứa thì tôi bỏ, đứa thứ 2 tôi chưa có gì với nó hết ông ạ =)) Tôi fải mỏi miệng nhắc đi nhắc lại tới lần thứ 1000 rồi đấy ;-)
Ông đã ko có gì zoi` còn thik bày đặt =)) Tôi vẫn chưa hề "sứt sẹo" gì mà =)) Còn ông phải chạy máy mới sống được đến tận hum nay =))
Xời, chuyện kia thì muỗi, từ mồm ông phát ra mà đấy là chuyện của tôi thì đúng thế nào được =)) Bảo ông ngủ lại nhà cô Thảo nghe còn có lý =))

nhgiang

Member
devils_daughter said:
=)) sao cái chuyện động trời thé này mà bây h tao mới đc biết nhỉ? wedding của PL và ĐM , toàn vip thế này mà sao bọn mày lại chỉ tổ chức thế này thôi á ? phải hoành tráng lên chứ !! công bố toàn dân thiên hạ, thuê ks 5 sao là ít. váy cưới thì rẻ thôi cũng đc , tao biết 1 chỗ có cái váy chỉ 6000usd thôi, Pl xinh rồi ko cần váy xịn . còn gì nữa nhỉ ? ah thiếp cưới :D tao sẽ đích thân design tặng bọn mày .

bọn mày chuẩn bị góp $ mừng đám cưới nhá :D
OK. Tính ra sơ sơ , mỗi chúng mình sẽ phải đóng khoảng 2000 $ => laptop loại xịn lun :-O

Nhưng vì hạnh phúc của đôi Minh - Linh , tớ sẽ rất vui lòng đóng góp :D Các cậu đâu , ủng hộ tớ nào !!!!!!!!!!!!!

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Ly ơi đừng nghe chúng nó xúi quẩy lắm, tớ vẫn đường đường single thế này mà... ;-)
Thôi thôi thôi, cảm ơn ý tốt của họ hàng gần xa bà con cuối phố :), tôi có túng thiếu gì đâu, chỉ là ko tiêu tiền vào đúng mục đích được thôi :p Tui còn chưa quyết định chính thức, D3 này ko theo chế độ mẫu hệ đâu nhá ;-)
Trời ơi mấy dạng bom tấn này tui nhẵn mặt hết cả roài, lá cải hết nhé =)) Còn bi h` tui vẫn độc thân, chấm hết!!!
Ấy ấy , dĩ nhiên bây giờ cậu vẫn phải còn single. Nếu mà lại là " đồ cũ " thì còn lâu tớ mới cho em tớ............ cậu :>>

nhgiang

Member
naughty_boy1110 said:
Thằng ĐM này đào hoa nhỉ.
Có vợ Thu Trà, có chồng Bành Đăng rồi vẫn còn tham
Cẩn thận hai đứa nó hợp tác thiến của mày đấy đm ạ
Mà chúng mày ko biết thôi
Có hôm trời mưa to
Đm ngủ lại nhà Đăng.....
Hi hi xấu hổ wá
Tao hay nhạy cảm với vấn đề này
Này. Hai đứa con trai ngủ với nhau thì có vấn đề gì à :-/