F

Red Devil

Member
Ối giời, AC kô bị xuống à. Thế này thì Inter có đối rồi, mà như thế có nghĩa là bọn sao ở AC sẽ kô đi nữa..............shit mất cơ hội mua bán của Man rùi.

Tôt!Cuối cùng thì thg bé Dg cũng đã bỏ đc tật xấu là viết sai chính tả:)Thấy công sức anh bới lông tìm vết cũng hiệu quả đấy chứ nhỉ???=))

f_l_o_r_a

Member
hí hí
xem mod và lớp mình cãi nhau sướng vãi!B-)
Nói chung topic nào tren 4r trường mình chả thế?Ngóc ngak nào chả có bài bị del
:">
Nói khí ko phải, tao đã bảo rồi, tuy lớp mình có câu bài thật nhưng mà nội dung thì trong sáng, xúc tích ( tao viết có sai ko nhỉ?) s hay là x nhỉ?
Hay là nói ngôn ngữ của lớp iép thôi, làm sao mà hiểu được? đại loại như fờ lờ mờ chẳng hạn!:D
cái NTM của thằng Nhật Linh viết sai rồi, phải là Nick ..... chứ? hiểu chưa ku?
To Dương: Mày nói linh tinh cái j về tao với con Chip thế hả?B-)

U.F.O

Active Member
lâu lắm Phuồi miới lên 4r . Thế sao 0 vào 4r D5 mà lại vào F . cả Đặng trang nữa . hehe .Bít sao 0 ? Vì lớp F có 1 bạn có nik là " thiện " ^^

scolopendre

Khỉ gió thật. Thằng Zidane thì bảo là Materazzi chửi mẹ nó nên nó không chịu được, húc cho một phát và thế là bị đuổi khỏi sân. Còn thằng Materazzi lại bảo rằng mình mất mẹ từ năm 15 tuổi nên không bao giờ lăng mạ một bà mẹ nào cả.
Giờ chảng biết tin thằng nào. Nhưng dù sao thì hành động của Zidane như thế là phi thể thao. Thực sự thì Pháp năm nay không đáng vô địch tí nào, thằng Henry lại chẳng tiểu xảo, chơi bẩn. Dù sao thế cũng đáng rồi.
Ý vô địch đến bây giờ vẫn thấy vui, yeah yeah...

Còn mấy cái vụ Serie A nữa chứ. Còn mỗi AC ở lại, còn mấy thằng kia toi sạch, xuống Serie B hết, còn âm điểm nữa chứ. Mấy đội to to chuẩn bị đem rá ra mà vớt Ibrahimovich, Buffon, Trezeguet với mấy thằng kia đê...

scolopendre

Buffon ra toà vì liên quan đến giết chóc hay mafia gì đó ở Ý... Tệ lậu quá đi mất.
Lippi thì xong rồi.

Buồn quá đi mất
World Cup lần sau hết được xem anh Canna đá rùi :(( :(( :((

scolopendre

Hôm nay mưa. Má đèo đi học tiếng Anh. Ặc ặc, đến nơi mới nhớ ra cô bảo chuyển xuống buổi chiều =))=)). Lại vác nhau về. Má đi chợ rồi đi đón Weng (Weng tử tiệt, hôm qua chiếm cái máy tính từ sáng đến tối)> Thế là ngòi nhà post lung tung.

Thằng bạn tử tiệt của mình lại để offline... Giấu ta mà được hả, ta quyết moi mi ra...
Hôm nay trên này chẳng có ai, bùn ghê...

f_l_o_r_a

Member
hehe
em Trang viết bài chất lượng ghê cơ, chả bù với anh Weng tử tiệt của emB-)
( bắt chước em Trang)
Có nhớ chị là chị TRang nào ko em?:">
To Thiện : Mày tưởng bở à?
nói khí ko phải, sang topic d5 ko biết viết j hết:"> bọn nó nói cái j ý
ko phải phạm trù của taoB-)

Epik_High

f_l_o_r_a said:
hehe
em Trang viết bài chất lượng ghê cơ, chả bù với anh Weng tử tiệt của emB-)
( bắt chước em Trang)
Có nhớ chị là chị TRang nào ko em?:">
To Thiện : Mày tưởng bở à?
nói khí ko phải, sang topic d5 ko biết viết j hết:"> bọn nó nói cái j ý
ko phải phạm trù của taoB-)
Ac Ac!May ko nhin` ki~ dong` chu~ duoi' chu~ ki' ah!Chac' la` bai cua em Trng bi mod ghep' lai thanh` 2,3 bai`!
Ham~ wa'!Mah tao tuog la` nique chu' nhi?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000