F

poranius

Member
oài, chán bỏ xừ hà! Hum nọ đá xong về bong gân:(( Mẹ kíp, như thg khác hơi tí là có em nọ em kia săn sóc, bố này đêk có con nào, đau xong về cứ gọi là tự "mình làm mình sướng":(( Thế thử hỏi đá làm éo j, bị chấn thg để làm j???
Anh Long tự sướng.:-"

tit25889

thằng Hải Long nay buồn cười thật . Thà 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt còn hơn le lói suốt trăm năm . Chấn thương là quyết tâm để thắng chứ làm gì .. Còn hơn lành lặn mà thua

Red Devil

Member
May quá em kô "được" đá........chứ đầu em làm sao cứng bằng anh Hải Long, đánh đầu cứ rầm rầm (thế nên mày mới học sút đi hiểu chưa thằng ngu). Niềm hy vọng lại một lần nữa đặt vào thằng béo ngơ ngơ rồi.........

poranius

Member
Anh Dương nếu như biết khống chế bóng, biết sút bóng, biết chuyền bóng, biết va chạm thì sẽ được đá bóng. :-"

tit25889

Anh Dương nếu như biết khống chế bóng, biết sút bóng, biết chuyền bóng, biết va chạm thì sẽ được đá bóng. :-"
Anh Dương mà biết làm thế thì đã là Zi-dầne đ** việc gì phải ở Việt Nam cho mệt xác . Lúc đấy muốn chiêm ngưỡng anh ý = da = thịt chắc cũng khó:p

Pirate

Member
xin lỗi mấy ông anh :-< hôm nay em bắt phải nói là như cái củ c@k ý ~x( đéo hiểu mình là thằng nào nữa ~x( vô tích sự ko chịu được :-l mà cả ngày hôm nay đen từ sáng đến tối á..về đến nhà ăn chửi tiếp T_T....thấy mấy ông anh thất vọng quá cũng buồn :(

Pirate

Member
oh giờ mới biết anh tổng tên thật là Quân =)) khổ..trước giờ chả biết gọi thế nào cứ phải gọi theo chúng nó :p

daibangxanh

bạn Thiện này hồi xưa học cấp 1 Nam Thành công phỏng ?

thằng Quân đần mà cầm đc trịch wai j.:))
online chửi nhau đê, Tết đang chán đây. :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000