F

* Tức òi * ;))

/:) Chị nói thế nghĩa là chị lừa bọn em à /:) Hay thật -__- Bọn em có ý tốt,muốn làm quen nói chuyện với chị,vậy mà chị tống vô miệng bọn em 1 quả lừa rõ to :-w Thật nẫu nát [-( Lần sau,rút kinh nghiệm,có chuyện gì ra thẳng lớp mà gặp vậy ;;) . Amen ! Ko bít bao h mình mới dám nhỉ 8->

P/s : 4 con thỏ còn lại kia,tao bảo rùi,đừng nói gì nữa cả [-X còn thấy bọn mày lởn vởn ở đây là tao đập hết đấy B-) ,đừng thách >:) ( tuy rằng,chắc chắn mình sẽ bị đánh lại TT__TT ) Lo học hành đi,sắp thi HK rồi đấy,chết cả nút >.< Thi xong bọn mình làm quả party sau :X

letonkin

Member
* Tức òi * ;))

/:) Chị nói thế nghĩa là chị lừa bọn em à /:) Hay thật -__- Bọn em có ý tốt,muốn làm quen nói chuyện với chị,vậy mà chị tống vô miệng bọn em 1 quả lừa rõ to :-w Thật nẫu nát [-( Lần sau,rút kinh nghiệm,có chuyện gì ra thẳng lớp mà gặp vậy ;;) . Amen ! Ko bít bao h mình mới dám nhỉ 8->

P/s : 4 con thỏ còn lại kia,tao bảo rùi,đừng nói gì nữa cả [-X còn thấy bọn mày lởn vởn ở đây là tao đập hết đấy B-) ,đừng thách >:) ( tuy rằng,chắc chắn mình sẽ bị đánh lại TT__TT ) Lo học hành đi,sắp thi HK rồi đấy,chết cả nút >.< Thi xong bọn mình làm quả party sau :X
===>Chả hiểu cái ji cả .Thế cuối cùng nà thế nào ?
Chị ơi , gặp hay ko cũng chẳng wan trọng.Đêm qua em nằm mơ thấy chị hiện về , với lại tập thể cán bộ giáo viên công nhân viên trường mình, thế là được rồi , nhẩy ?Chị ơi chị có thấy em ko ?Đêm qua em mặc cái áo màu xanh xanh ấy........

f_l_o_r_a

Member
oài, bọn này nói linh tinh cái j thế hả?? uh , ai chả biết Hải dương đi cào cào chiến, hổng thèm đi dream nát jống nhím của tớ =)) =)). mà tớ mơ thía nào kệ tớ, khỏi cần ấy nhắc nhá !!!!! >:p
to Hiếu: mày nói cái j đấy hả????? đêm người ta ngủ chứ làm j? :D

lâu lắm rùi tao mới lên đấy. hơn 1 tháng. một cái hồ câu ko hơn... tao vào với! Mà đề nghị bạn:
@còi: tao cao 1m77, noi khoảng 70 là hạ thấp+ hạ nhục tao
@fuoi: ko bình luận về tao; cái sự ẽo ợt của Nhím thua dek j ai chứ?
@all: có j liên lạc thẳng qua death_mort89, ukie? từ nay Q sẽ chăm góp vui với mọi ng hơn :D

VoxPopuli

Member
lâu k vào topiz
dạo này vui quá nhỉ?
chẳng bíe viết jì nữa....blablablablablablablablablablablabla
dương, híu đâu
anh em mình lại câu lại như hồi hè đi;)) ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000