F

:)) Lần đầu tiên em đc nghe câu đó từ miệng 1 đứa con trai đấy.Ngại gì chứ ;;) Cứ ra đi,em giới thiệu cho :> Yên tâm,nếu ko đc chuyển qua 10D5,con gái lớp ấy cũng đc lắm B-) Mỗi tội xấu tính thui >.< Mà ngại gì hả anh ^.^ bộ lớp em có quái vật à

Titaquarius

Thiện said:
TRần QUân hot boi lớp mình mà nhở nhở
Nghĩ cái j` mà lại fát ngôn ra 1 câu như thế này hả Thiện =))
@ Tổng:chỉ jỏi đi soi các em, tao mách Thỏ nha` mày đấy:))
@ sandy_reeves: thế em định hỏi anh nào đấy, Hải Dưong, Hải Long hay Đam Quang ;) . Mà để chị sag xem hot boy lớp em với ,đẹp zai lém hà?;;)

U.F.O

Active Member
Titaquarius said:
Nghĩ cái j` mà lại fát ngôn ra 1 câu như thế này hả Thiện =))
@ Tổng:chỉ jỏi đi soi các em, tao mách Thỏ nha` mày đấy:))
@ sandy_reeves: thế em định hỏi anh nào đấy, Hải Dưong, Hải Long hay Đam Quang ;) . Mà để chị sag xem hot boy lớp em với ,đẹp zai lém hà?;;)
1.hờ hờ nnhầm nhầm . tao mí là hot boi 12F
Nhở nhở

2.Tổng lây tao mà ~.~
3.Để Trang cả tớ cả Tổng đi
hờ hờ
có gì báo lại 3 thèng kia

Hoan nghênh anh chị ghé chơi lớp em :)) nhưng chị Trang nên chuẩn bị sẵn 1 ít thuốc trợ tim đi :p Bởi bạn ấy vừa là Hotboy lớp em vừa là ứng cử viên nặng kí cho danh hiệu " Miss 10S 2006 " đấy >:)

Thiện said:
Sao lại hot boy mà lại....miss hả em??
Chưa hỉu em oai
:p
Cái này ko cần hiểu đâu anh ạ >:) Chỉ cần nhìn thôi là đủ hiểu rồi :))

@Trang : chị thật có tinh thần lạc quan đấy :> Bạn ấy mà manly thì em chết liền :p

Nguyễn Huy Hoàng ^.^ Lớp anh hình như có ng` biết thằng Hoàng này thì phải O__o Bí thư lớp em muh,bầu trời tư cách của tổ em đấy :)) ( chết cười ) Mà hôm nay cuối tiết 3 em có dẫn nó qua lớp F nhưng nó ko chịu vô,hehehe,chắc ngại,tại em lăng xê nó dữ quá ^o^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000