Em là học sinh mới

Deathknight

Active Member
đúng gùi.
hôm nay thì tới lớp 10D2 lên,lúc đầu thì ko sao
nhưng giữa giờ thig bị kiểm tra lần nữa, toi mất 4 điểm
*lớp BT có nhìu girl đi viếng mộ "cụ" CHU ko?

<!--QuoteBegin-Deathknight+Sep 9 2003, 10:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Sep 9 2003, 10:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> *lớp BT có nhìu girl đi viếng mộ "cụ" CHU ko? [/b][/quote]
Câu này nghĩa là seo? BT hông hỉu!!!! :huh:

teddybear

Member
Ơ mới vào đầu năm mà đã được đi thăm quan rồi sao?Vui nhỉ,chỉ tiếc là mấy hôm nay trời mưa mãi thế,chả làm được việc gì cả :-(

bây giờ bọn trẻ thích thật đó đầu năm đã được đi thăm quan rùi chẳng bù cho mình những năm trước chờ mốc cả mặt nhà trường cho đi :blink: :unsure:

teddybear

Member
Đâu có lười đâu,đấy là kể thế đấy chứ .Mà sao mộ cụ CVA ở nơi heo hút và có vẻ hoang tàn nhỉ,không có dấu hiệu của sự chăm sóc thường xuyên...Rõ chán

đâu năm ngoái Tuấn đi thì đã thấy đang sửa đường rùi cơ mà ...vậy chắc năm nay phải sửa xong rùi chứ ...thế năm nay em nào đi mộ cụ CVA thì cho biết tình hình cái nhể ... ;)

SkelballCVA

Member
nói chung là năm nay các nhóc thế là sướng rồi đầu năm đi .. chắc chắn1 trong năm sẽ không phải đi thăm mộ tổ CVA nữa mà được đi nơi khác .... chẳng bù cho bon anh hồi lớp 10 ... mang tiếng đi thăm quan thế mà đi thăm mộ tổ CVA đã hết nữa ngày .. buổi chiều đến Côn Sơn ngồi nghỉ vì mệt .... chết tiệt leo lên mộ tổ xa quá ....

trùi..hồi đó bọn tôi cũng đi như vậy cũng đâu có thấy mêt lăm vì đi vui thì lấy đâu ra mà mệt ...có chắc là lớp 10 sẽ được đi nữa ko??trường mình tính toán lắm :lol: :lol:

SkelballCVA

Member
cha(c' la` co' ro^i` .. bo*i? vi` do*t. sau dc di vo*i' tru*o*ng` ma` .... nhu*ng ma` chi? so*. cho cac' em lo*p' 10 kho^i' chuye^n tho^i .. monh du*ng` nhu* cai' ho^i. kho^i' 10 na(m ngoai' .. phai? di va(n mie^u' quo^c/ tu*? giam; mo*i' tham? ...... CHAN' !!!

học sinh trường mình là học sinh cấp 3 nhưng nhiều khi được đi thăm quan cứ như học sinh cấp I vậy ...mà trường mình sao ko tổ chức cho học sinh đi ít nhất 2 ngày như các trường khác nhể ..vậy có phải hay hơn ko !!! :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000