Em là học sinh mới!!!

Hi hi, kính chào mọi người, em là học sinh mới vào trường năm nay, thế nên cũng muốn làm quen với mọi người để năm học mới vào trường còn có người quen chứ! Em học lớp song ngữ, nhưng cũng chưa biết là lớp nào vì ngày kia em mới đi tập trung và nhận lớp. Mong mọi người giúp dỡ em nhé! ;)

nmv_2301

Member
Cần gì ai xa lạ cứ nhờ Vũ, Vũ sẽ giúp mà không cần trả công ( một con người tuyệt vời đúng hông?) :D :p

Chim Sẻ

Member
Hì hì, đầu tiên anh muốn cảm ơn mọi người vì đã tham gia xây dựng 4rum. Thứ hai là anh muốn đặc biệt cảm ơn bé bùn tênh vì mới vô trường, chưa nhận lớp đã hăng hái tham gia diễn đàn của trường. Chính vì thế nên em buồn tênh nhắm mắt lại, anh thưởng cho 1 cái hun. :D

Chim Sẻ

Member
Bây giờ là thời đại mới, hòa nhập cùng các nước để cùng phát triển, giúp cho dân giàu, nước mạnh. Anh hun em chỉ là hun xã giao theo kiểu tây, rất bình thường và giản dị nhưng vẫn mang đậm nét truyền thống Phương Đông. Em nên đón nhận nó và coi nó như là 1 kiểu chào thông thường sau mấy năm xa cách. Chúng ta cần phải biết dung hòa giữa Phương Đông và Phương Tây em à.

LinhChiCVA-

Member
Hóa ra em Buồn tênh cũng học lớp song ngữ à?
Chị vừa bái bai lớp 12F xong, tiếc là không có cơ hội đựơc "zúp đỡ" Buồn tênh rùi...hihi`..
.em yên tâm, truo`ng mi`nh ngoan lắm em ạ... từ học sinh đến thày cô giáo, ai cũng ngoan ơi là ngoan...
Mà ko biết năm nay em còn đựơc hưởng "hồng fúc " của thày Hello Kitty ( Mr MÃO)ko nhở? Thày này là tuyệt vời lắm đấy. Chất lượng như vàng trên toàn Tg đấy...
Ai chủ nhiệm 10F thế em?

LinhChiCVA-

Member
Thày ý dạy môn ... đạo làm người em ạ... hehe... em cứ gặp thày rùi khắc biết.
Cô Toàn cũng dạy văn bọn chị... Thế đã có chỗ học thêm Văn nào ở ngoài chưa? Học cô Toàn thì cứ nên chuẩn bị tìm chỗ khác học thêm nhá.. hihi...
Cô ý thích học trò khen cô là trẻ và xinh lắm đấy.. bình tĩnh nha em.. hi`hi`

LinhChiCVA-

Member
Hehe.. NR te^n Chi, trong bang? da)ng ki' NR ko viet' ten a`h? Xin lui~ nhe'...
...NR la` tui da^y'...
Sao ko viet' dc Tieng' Viet. nho*`?... The^' na`y thi` NR tie^u rui`...

Dung day, cai telex no lai len con dien rui, admin dau giai quyet di chu!
To Nam Rung: hic..da.. sau mot hoi hoi tham cac anh chi khoa truoc va hoc hoi kinh nghiem thi em da bit danh tieng cua thay Mao rui! Hic..chua vao hoc ma da nghe moi ngui noi the nay, nhut het ca y chi!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em ấn F9 mà vẫn không được hả em?? Khi em bắt đầu post bài thì cái Mode đấy nó hiện ra ở thanh dưới của cửa sổ ý, em thử xem...

Hì, thầy Mão có vẻ "khét tiếng" quá nhỉ, hihi. Mà thầy phải già lắm rồi đấy nhỉ, từ thế hệ Mẹ chị đã biết thầy rồi, hihi :D :D :D

:D Ok ngay, đã vào đây là em đều mún làm wen vói mọi ngừi rùi mè. Em tên là Nhung, cái này thì ai cũng bít rùi nhỉ. Nói chung chắc là chẳng phải giới thịu gì đâu nhỉ, vào thông tin cá nhân là có hết mà! :)

Chim Sẻ

Member
Bây giờ Tiếng Việt đã được rùi mà. Lần sau mà bạn không type được tiếng Việt thì thử hit F9 xem. Có lẽ là được đó. Nếu mà không thì dùng Vietkey gõ vào Word, Frontpage ... rùi paste sang nhé. !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000